• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

WWE Smackdown-Game đô vật MỸ cực hay đây!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
[THQ Wireless] WWE Smackdown Vs. Raw 2010 ML S60v3 by kriker

Đây là một game thuộc thể loại đấu vật của Mỹ. Bạn hãy tạo ra nhân vật cho riêng mình và mặt đối mặt với các đấu sĩ huyền thoại trong các giải đấu SmackDown, RAW và ECW.

Khi chiến thắng bạn có thể mở khóa các quần áo, trang bị, và các tuyệt chiêu mới.

Đây là một trong những game đấu vật hay nhất trên mobile.

Game có dung lượng khá lớn nên có đồ họa và âm thanh cực hay.

Game hỗ trợ 2 loại màn hình 240x320 và 320x240.

khoa123

Posted via Mobile Device xin thưa với đại ka là game đã có rùi ạ,mod mà thế đấy,search đi đại ka ơi :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device xin thưa với đại ka là game đã có rùi ạ,mod mà thế đấy,search đi đại ka ơi :D

Nếu có rồi thì bác Cho xin cái link đi nhé. Đây là bản mới vừa mới ra mắt đó. :)

Khoaaa

Hôm qua cũng đã có Game này trên PSP chơi phê vãi :))

Bản cho N73 là 240x320 ah Novou. Vừa mới coi smack down hôm wa xong phê thật (dù chưa hiểu gì lắm). Hôm nay lại có game chơi :D

Posted via Mobile Device

khoa123

Nếu có rồi thì bác Cho xin cái link đi nhé. Đây là bản mới vừa mới ra mắt đó. :)
Posted via Mobile Device thế cái này mới ra hả đại ka,hum trc có thấy raw vs smackdow 2009 3D trên dd rùi mà,em thấy 1 pản pên s60v3 nên down cho em p9 chơi thử rùi up qua box Uiq 3.0 mà,đợi tí down đã :D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device thế cái này mới ra hả đại ka,hum trc có thấy raw vs smackdow 2009 3D trên dd rùi mà,em thấy 1 pản pên s60v3 nên down cho em p9 chơi thử rùi up qua box Uiq 3.0 mà,đợi tí down đã :D

Bản này là raw vs smackdow 2010 chứ không phải 2009 đâu em. Cứ chơi thử sẽ biết liền.