• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X mod 1.0 thay đổi giao diện X-plore cực kỳ đơn giản

daoquangsu

X mod 1.0 thay đổi giao diện X-plore cực kỳ đơn giản chỉ bằng 1 cú click.Chương trình đã tích hợp sẵn 16 giao diện khá đẹp.
Chuyển đổi và việt hóa bởi Đào Quang Sự
DOWLOAD

anhhunglatui

sao cái xplore cua em đơ luôn rồi hok chạy được. Ai có tệp data.Dta gốc của xplore 1.22 cho em xin

MaKimLien

Member
Nhờ ai dow về rồi up lên 4share cho cái.Online bằng di động.Trang này dow không nổi.Thank nhiều

MaKimLien

Member
4shared vẫn dow tốt bằng opera 8.65 mà.Uc thì chịu rồi.Không play được cái scrip loading đếm ngược giây.

jimmi_qyu

tôi xài xplore mới nhất, chưa r@ck, chạy x-mod này rồi đơ luôn! bó tay!

Ko bik máy của bạn ra sao, nhưng đa phần các anh em đều dùng được, bạn thử 4mat máy lại và cài đặt tất cả lại xem sao nha.

trung6195

Ko bik máy của bạn ra sao, nhưng đa phần các anh em đều dùng được, bạn thử 4mat máy lại và cài đặt tất cả lại xem sao nha.

em sài n70 cà xog k vào đc xplore lun e dùng 1.22

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

em sài n70 cà xog k vào đc xplore lun e dùng 1.22

Hic hèn chi không sử dụng được là phải rồi, SMOd này chỉ hổ trợ X-plore 1.45 trở lên thooi bạn ah. Nếu muốn dùng thì chờ thời gian đi, mình fixx lại cho.

hung29kt

Hic hèn chi không sử dụng được là phải rồi, SMOd này chỉ hổ trợ X-plore 1.45 trở lên thooi bạn ah. Nếu muốn dùng thì chờ thời gian đi, mình fixx lại cho.

chân thành cảm ơn bạn. mong rằng bạn sớm fix lại để mình dùng được cho X-plore 1.22. chứ mấy bản mới bây giờ cứ phải đợi 3 giây. nếu mở khóa được thì nó cứ đòi check cơ.