• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.22 english hạn đến 2039

manhtu

X-plore 1.22 Việt expire on 2039 2039

Có một số phiên bản x-plore 1.22 chỉ dùng được đến hết ngày 31/12/2008 sang 01/01/2009 thì báo hết hạn và bắt update. Nhưng bản 1.22 này sẽ có thời hạn dùng đến tận 2039, các bạn dùng tạm trong khi chờ x-plore 1.30

Chỉnh sửa cuối:

poison071089

2039 không bít lúc đó con N72 của mình đang ở phương trời nào ta?Funny soft!

Posted via Mobile Device

susyhiggsino

Mình tải hai file rồi, cài vào mở lên nó bảo phải kiểm tra trên mạng và cập nhật bản mới. Nhờ bạn chỉ giùm. Vì lúc này đã là mgày 3/1/2009. Chứ nếu còn rơi vào năm 2008 thì dễ rồi

Kojiro

Super V.I.P
Mình tải hai file rồi, cài vào mở lên nó bảo phải kiểm tra trên mạng và cập nhật bản mới. Nhờ bạn chỉ giùm. Vì lúc này đã là mgày 3/1/2009. Chứ nếu còn rơi vào năm 2008 thì dễ rồi

Nó báo thế thì bạn No đi, có văng ra không? Nếu không thì lần sau bạn vào bỏ chức năng tự cập nhật đi là xong :D Mà sao bạn tải có 2 file mà vẫn cài được à :-?

n_c_t

Chua có bản việt hóa hả anh. Trc' em có bản việt hóa nhưng hết hạn mất rùi

diepdh

Hơ hơ,bạn bảo nếu rơi vào năm 2008 thì dễ rồi thì bạn hãy chỉnh đồng hồ trong máy về trước năm 2008 rồi mới cài.Mình đã áp dụng cách này thành công rồi đấy.Sau khi vào được thì bỏ auto update đi,chỉnh về ngày hiện giờ thế là xong.

susyhiggsino

Các cách trên diễn đàn mình đều dùng hết nhưng vẫn không được!!! Dù sao vẫn cám ơn các bạn đã chỉ dẫn

maiyeuemnn

Các bác cho em hỏi chút, em đã cài bản 1.30 vào rùi bây giờ có cách nào không phải format mà cài lại được bản 1.22 không???
(Em không muốn format 1 tý nào cả)
Cảm ơn các bác chỉ giáo!

MinhThang

Manager
X-Plore không giải nén được nhỉ? anh em nào Down về giải nén hộ úp lên Media cho mình với.