• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-Plore 1.33 Build date 15/07-Phát hiện và đã fix toàn bộ lỗi

NGUYENTRANDUNG

X-plore 1.33 cập nhật 15-07 đã fix trở lại do lỗi xung đột
Tin tức nhanh các bạn nên tải về để tránh tình trạng bị lỗi về sau nhé:D
Khi chỉnh sửa tập tin văn bản tìm kiếm từ, nếu ấn vào Menu>>Find next không thể cuộn được. Khi sử dụng phông hệ thống thử chuyển đổi sang chế độ toàn màn ảnh thì (X-plore 1.33 build date 10.7.2009) xung đột với "Kern-Exec" -"3" error.
Ngoài ra còn hoàn thiện hơn ở một số vấn đề khác do X-plore bị xung đột mà người dùng đã báo cáo​

daokay

không biết dùng host python của jukebox 2.30 của bác NGUYENTRANDUNG được không nhỉ, biết đâu test thành công :D

JuRay-Duan

không biết dùng host python của jukebox 2.30 của bác NGUYENTRANDUNG được không nhỉ, biết đâu test thành công :D
Cách đó có thể dc vớj xploer ... V1.22, còn các ver sau này thì ko thể :)

daokay

nhưng nếu là xplore 1.22 thì bây h hết hạn rồi, chán thật

TraiNgheoHn

Bản này đã full đâu bạn,vẫn báo phải đăng ký mà,được cái đợi 3s vào không bị báo update. Mình mới tậu con 76 loay hoay mãi mới kiếm được bản này để cài.

TruBic

Well-Known Member
sài cái này ko cần full hay k@y gì đâu bạn. Cứ sài đi đừng lo
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bản này đã full đâu bạn,vẫn báo phải đăng ký mà,được cái đợi 3s vào không bị báo update. Mình mới tậu con 76 loay hoay mãi mới kiếm được bản này để cài.

Bản này là bản mới nhất nên nó k báo update và nó là bản TRIAL nên phải đợi 3s là phải rùi bạn. :)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao lạj ko cần full? Fảj nój là, ko cần k3y nhưng vẫn dc sử dụng full :))

Chỉ phải đợi 3s nên đôi lúc hay bực mình còn hơn mấy bản FULL sau vài chục lần là nhấp vào out luôn.:)