• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.45_Bản đầy đủ _Python_1 ikon_VH_By_SymPViet @

Chienkon88

X-plore 1.45_Bản đầy đủ _Python_1 ikon \-/=D>:D !

Trình quản lý file có 1 hôk 2 ! :))=)):D

Link Download :

X-plore 1.45_Python_1 ikon :D

Link : 4 Shared

Anh em qua đây và cài bản x-mod 3.0 của võthiện để thay ikon nhé cài vô sờ tư luôn :

X-mod v3.0_Của Võ Thiện ở đây nè anh em ui​

Anh em ta cùng thịt nó nha ! :D =D> \-/

thanks mọi người đã ủng hộ !

chúc vui !
:D

Chỉnh sửa cuối:

Chienkon88

x-mod là gì vậy ta ??

Là phần mềm để thay ikon trong thư mục xplore đó bạn à , bạn cài vào rồi vào đó chọn 1 hình sau đió vào xplore mà xem , nó sẽ thay ikon folder # :D

nói hơi khó hiểu :p, bạn cài vào sẽ bít liền à :D

Chúc vui !

llTuyetTinhCocll

À cho hỏi cái heng chien iu dấu....trong thẻ mình nó có 2 file ở ngoài thẻ có tên là devilicon gì đó....nó ẩn...sao xóa hoài mà nó hiện hoài...

x-mod là gì vậy ta ??

Ví dụ bạn muốn đổi icon khác thì bạn cài pm này lên trong đó nó có 1 loạt hình....mỗi hình tượng trưng cho 1 bộ icon....cài vào sau đó chạy ứng dụng....thích icon kiểu nào bấm vào đó....rồi thoát ra....quay lại x-plore sẽ đc bộ icon mình đã chọn....

kienvp

Hì VIP chiencoi bạo gan ghê X-Plore 1.45 mà dám mang X-Mod 3.0 ra xài chỉ có mà gặp lỗi Bad text thôi !

dùng bt bác nhé . nó chỉ có file icon,logo.... nên xài được .mình đang dùng đây .

Chienkon88

dùng bt bác nhé . nó chỉ có file icon,logo.... nên xài được .mình đang dùng đây .

HIHI , câu nói hay nhất trong giờ = 10 : 05 : 30 s \-/ :D =D>

mình cũng dùng trên v3 bình thường nè , không hiểu sao anh thắng lại không dùng được ;;)

Chúc vui !

vivataba

cho mình hỏi bản này đã hỗ trợ X6 chưa nhỉ vì các bản trước không cài được ?

Hikira

Mình đã xóa hết tất cả các *.txt nhưng khi cài vẫn bị "lỗi cập nhật" như bạn kia

Chienkon88

Mình đã xóa hết tất cả các *.txt nhưng khi cài vẫn bị "lỗi cập nhật" như bạn kia

Vậy bạn đã xóa bản xplore cũ chưa , nếu bạn cài đè lên sẽ bị lỗi cập nhật đó :D

Good Luck !

Hikira

Mình chịu thua kon này,vẫn phán 1 câu "lỗi cập nhật". Chắc đt mình có vấn đề :(

Chienkon88

Mình chịu thua kon này,vẫn phán 1 câu "lỗi cập nhật". Chắc đt mình có vấn đề :(

Chắc là do nó đụng phần mềm python nào trên máy bạn rồi , cái này thì bạn xóa tất cả phần mềm python trên máy bạn đi rồi cài lại thôi .

Không thì 4mat cho nó lành @

Good Luck !