• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.51 WMO ứng dụng quản lí cực đỉnh

Hoanglong_lc

X-plore1.51 ứng dụng quản lí file rất pro

X-plore1.51 của hãng lonely cat games đã có từ lâu nhưng chưa thấy pro nào post lên em xin mạo muội post lên cho anh em dùng thử.

ứng dụng này chắc ko còn xa lạ với anh em pda nữa nên chắc ko phải giới thiệu j thêm=))\-/\-/\-/ .
Thấy hay thì thanks nhé
!/:)):)):))

tập tin đính kèm
View attachment 179653

View attachment 179660View attachment 179659View attachment 179658

Hỗ trợ các dòng máy pocket PC2003 ,WMO5,WMO6

Chỉnh sửa cuối:

Hoanglong_lc

dưới thiệu rỏ hơn chút đi bạn ơi.......

* Xem tất cả các ổ đĩa / thư mục / tập tin trên điện thoại
* Tích hợp xem văn bản và xem ảnh
*Đổi tên và xóa các tập tin
*Tạo thư mục
*Sao chép hoặc di chuyển các tập tin và thư mục
* Xem và chỉnh sủa Hex
* Tìm kiếm các tập tin
* Xem, lưu các tập tin trong thư mục tin nhắn
* Xem tài liệu Word
* Xem, lưu các tập tin trong thư mục tin nhắn
* xem video
*Trích xuất tập tin từ Zip, Rar, Jar trong bộ nhớ
* Nén tập tin thành Zip
*còn rất nhiều nhiều nữa.....

bạn cứ down về dùng đi nhé sẽ rất thú vị đó=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

Hoanglong_lc

bạn đã từng dùng simbian rồi thì chắc là k lạ j nữa rồi.chỉ khác cái là ko gửi dc blutoot thôi.ko biết đây là lỗi của nhà sản xuất hay là X-plore cho WMO thì ko gửi file wa blutoot được

Vovantuong

Cái này hay cái là hỗ trợ nhiều phím tắt(dùng máy có phím cứng thì tuyệt vời)vs đọc word rất nhanh. Tuy nhiên giao diện xấu, khó tùy biến cách sử dụng, với laị crck hay bị lỗi. resco explore van la lựa chọn tối ưu

Hoanglong_lc

nhưng dùng resco explore ko mở đc các file có chứa file cài đặt như đuôi zip.mình thấy ùng cả 2 là ổn nhất.hehe:D:D:D:D:D