• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore 1.53 Anh-Việt Full [09-06-2011]

manhtu

X-plore 1.53 Build 09-06-2011

Bản cập nhật 1.53 ngày 9/6

- Thêm 2 ngôn ngữ Serbia và Croatia
Nhưng chỉ giữ lại Anh và thêm Việt
- Thêm chức năng xem ảnh tiếp theo/về trước
- Thêm chức năng gửi file cho Android
+ Crk by Ice Angel
+ Lựa chọn icon Gốc, N8, OVI, Pizero by manhtu

X-plore v1.53 2 icon

X-plore v1.53 1 icon Python

Chỉnh sửa cuối:
Sao mình cài vào máy k hiện 2 icon vậy pác
chì có 1 cái và bấm được đúng 12 cái là out
Mong được cấp cứu!!!!!!!

Dragon459

Manager
vậy là sot này được cờ rờ ngon lành chưa nhỉ.nhìn thấy nó hiển thị rõ ràng các file như trên hình là đủ bồ kết roài:))

Chỉnh sửa cuối:

cu0ngcod0n

ban oi? up cai crack di,mjnh cai vao no bao la phien ban chua cark phai chay 3s moj vao dc ay.tks ban

viết tiếng việt có dấu nhé bạn

Last edited by a moderator:

cylopsking

ban oi? up cai crack di,mjnh cai vao no bao la phien ban chua cark phai chay 3s moj vao dc ay.tks ban

viết tiếng việt có dấu nhé bạn

Bạn cài soft vào có 2 icon xplore. Trong đó có 1 cái 3s và 1 cái vô đc luôn, bản này bẻ rùi mà

jack_hunter97

ừ chuẩn nhưng sau khi xài 1 thời gian thì ko vô dc thì chỉ còn cách bấm vào 2 icon sau đó thoát ra vô lại tuy hởi phiền nhưng cũng ko đáng kể lắm

Dragon459

Manager
:))cái vụ vào lại cái 3s để chạy tiếp cái k phải chờ thì m biết rồi.chỉ hỏi là cờ rờ ngon chưa thôi

manhtu

:))cái vụ vào lại cái 3s để chạy tiếp cái k phải chờ thì m biết rồi.chỉ hỏi là cờ rờ ngon chưa thôi

thoải mái đi bạn nhé
ra vào khoảng 30 lần thì die 1 lần

Khoaaaa

Active Member
Bạn cho file chép đè để xóa bớt hết chỉ giử bộ icon n8 ,và thay icon apps thành icon n8 dc ko bạn

vuhien

Mình cài bản 2 icon cũng chỉ thấy có 1 icon bấm vào ko chạy, cài ban đầu thì ko chạy nhưng khi cài ghi chèn lên bản cũ thì chạy OK

bản này có nhược điểm là không bật được MP3 từ danh mục mà phải chọn mới bật được.