• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore Mod Neon icon v1.42 VI-EN

kienvp

X-plore Mod Neon icon v1.42 VI-EN By Kienvp

các bạn tải file về giải nén rùi copy vào private/a0000bcd/Explore (cài x-plore ở ổ nào thì copy vào ổ đó )

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/file/m4zifjmodzj/Data.rar[/DOWNLOAD]

[/LEFT]

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Lâu ngày mới thấy anh Kiên quay lại :) A up bài thiếu link down nhé!

kienvp

X-plore 1.42 VI-EN Mod Omnia Icon by Kienvp

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Xin hỏi chủ thớt bản này 1 icon hay 2 icon vậy? :p

Sorry, tại mấy hnay ra topic nào hỏi cũng ko ai rep nên chỗ nào cũng hỏi lại :(

Chỉnh sửa cuối:

huynh142

sao mình cài vô kc tiếng việt,cái file private mở k được,pro chỉ dùm mình với, THANK NHÌU

ninhhot

@huynh142...B vào cài đặt vào chọn ngôn ngữ xem có ngôn ngữ VN k?nếu k có thì reass trên 4rum LCG Lang chép vào ổ e là co TV.
Pripate k vào dc.b vào Rompatche apply và ađ to auto xem vào dc k?

AndyCuong

Supper Moderators
skin là gì , và làm thế nào cày nó vô máy anh,em không hack phone thường segin phần mềm , nhưng cái này không segin được hjx, hok cày được luôn

cài này là Skin file DTA , nên không Sign được, máy của bạn phải Hack phone mới chép vào được nhé!

Kojiro

Super V.I.P
skin là gì , và làm thế nào cày nó vô máy anh,em không hack phone thường segin phần mềm , nhưng cái này không segin được hjx, hok cày được luôn

cài này là Skin file DTA , nên không Sign được, máy của bạn phải Hack phone mới chép vào được nhé!

Nếu chưa hack phoen thì cũng có thể dùng đầu đọc thẻ để chép thủ công trên PC.

huynh142

máy mình chưa hack được,có cách nào cài vào để có tiếng việt k mấy pro

kienvp

bạn cài x-plore 1.42 vào thẻ sau đó copy file Data.dta theo hướng dẫn ở trên . nếu chưa hack thì dùng đầu đọc . mở x-plore ,chọn công cụ > cấu hình ở phần ngôn ngữ bạn chon tiếng việt là xong .

llTuyetTinhCocll

Anh....cả 2 ổ em đều có thư mục Private....nhưng nó trong đó ko có gì hết....nếu vậy thì mình phải tạo thêm...để tên rồi bỏ nó vô hã anh??? hay phải làm sao để nó xuất hiện 2 thư mục sau....???

Auto

K thấy cũng thấy prvita nhưng k có dấu +
Nhìn nó như k có gì trong đó, như thư mục rỗng mà bạn.

llTuyetTinhCocll

Bạn hack phone của bạn chưa?

K thấy cũng thấy prvita nhưng k có dấu +
Nhìn nó như k có gì trong đó, như thư mục rỗng mà bạn.

Mình chưa hack....có lẽ vì thế chỉ xài đc icon mặc dịnh...hihixhix....

P/s: mình vẫn thấy thư mục đó nhưng nó ko có "+"....vậy mình có thể thêm rồi đổi tên ko???