• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v 1.35 mod icon window7 EV-CN RU-VE

bb8868

X-plore v 1.35 VH mod icon window7 bởi bb8868_T3Viet

Phầm mềm: X-plore
Phiên bản : 1.35
Bản quyền : T3Việt
Việt hóa : bb8868
Chức năng : Quản lý tập tin

Đây là bản Xplore quản lý file đã được tôi Việt hóa , mod icon win 7 và đặc biệt là không bung file ngôn ngữ tiếng Việt E_LCG Lang. Đồng thời rút gọn chỉ còn 4 ngôn ngữ như : EN , CN , RU và VE . Các bạn hãy tùy chọn và khám phá nó nhé . Chúc vui ....!

LINK :

[DOWNLOAD] http://www.mediafire.com/?gyzbyyo3gxm [/DOWNLOAD]​

w2k

bản này cũng giống như những bản CR trước hở pác

N5320

Mình cài vô N82 đến khi chạy thì nó báo lỗi rồi hiện lên màn hình màu xanh rùi khởi động lại máy. Ko hiểu lỗi j

kienvp

không biết bản này có phải là bản crack bởi GangsClub không . nếu là bản crack bởi GangsClub thì các bạn phải cài python trước .pm này sẽ tự chọn ổ là ổ C nên các bạn cũng phải cài python vào ổ C .

bb8868

không biết bản này có phải là bản crack bởi GangsClub không . nếu là bản crack bởi GangsClub thì các bạn phải cài python trước .pm này sẽ tự chọn ổ là ổ C nên các bạn cũng phải cài python vào ổ C .

Đúng như vậy đây là bản Cr*** GangsClub do vậy làm theo cách của bạn là hiệu quả nhất đó

Nynk_102

Đúng như vậy đây là bản Cr*** GangsClub do vậy làm theo cách của bạn là hiệu quả nhất đó

Em cài python trên E vẫn dùng đc nè. Nhưng ko bít bản này có thọ đc lâu không ?

Faint

Bản này chắc dùng dài dài được đó các bạn ạ, sau khi vào khoảng vài (chục) lần thì nó lại đếm 3 2 1, sau đó thoát ra các lần sau vào lại ok, thank bác bb8868 rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

ninhhot

Bản này sau khi cài xong chỉ có 1 icons thui ạ, có đúng không các bác
Chỉ có 01 icon thôi b.

Mấy a cho e hỏi tý sao e cài vào 5800 dc nhưng lạ cái là k thấy icon nhưng vẫn vào bình thường.a nào biết lỗi gì chỉ dùm e nha.thanks
Posted via Mobile Device

kk8868

Chỉ có 01 icon thôi b.

Mấy a cho e hỏi tý sao e cài vào 5800 dc nhưng lạ cái là k thấy icon nhưng vẫn vào bình thường.a nào biết lỗi gì chỉ dùm e nha.thanks
Posted via Mobile Device

Vậy là sao hả bạn ? Không hiện icon thì sao bạn vào được . Tôi đã cài sử dụng rất tốt phiên bản này mà

mdapro

E71 fw 400 cài vào chạy nó hiện màn hình xanh báo lỗi rồi tự khởi động lại máy, hic

ninhhot

Vậy là sao hả bạn ? Không hiện icon thì sao bạn vào được . Tôi đã cài sử dụng rất tốt phiên bản này mà
Chỉ thấy mỗi chữ x_plore thôi à.chứ k thấy icon đâu.vậy m mới thấy lạ chứ
Posted via Mobile Device