• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore V.1.56 Cr@ck For Hacked System - Phần mềm làm mất 3s của Xplore

saccerwin

X-plore V.1.56-Crack For Hacked System-phần mềm làm mất 3s của xplore

phần mềm này với chức năng tạo ra 1 bản sao xplore mới đè 3s của xplore tức là sẽ có 2 cái xlpore 1 cái 3s 1 cái mất 3s...anh em tự khám phá thêm nha..

link down:http://www.mediafire.com/?wohdsdx5kp27uc1

jack_hunter97

À chắc cái mất 3s sau 1 thời gian không xài được mới dùng 3s sau đó thì dùng mất 3s bình thường và cứ vậy hoài phải không nhỉ hay là xài mãi mãi

saccerwin

À chắc cái mất 3s sau 1 thời gian không xài được mới dùng 3s sau đó thì dùng mất 3s bình thường và cứ vậy hoài phải không nhỉ hay là xài mãi mãi
cái này thực chất là tạo 1 bản sao chép xplore nhưng nó lấy đi 3s của xplore còn xplore cũ sẽ mất 3s sài mãi mãi nhưng không được xoá file xplore sao chép 3s kia,,(nếu xoá mất cả 2)
bản này có cần cài python k .... ???
chắc không đâu cậu

nhaylau321

Mình nhớ có bản 1 icon nhưng vẫn ko bị dính 3s, Thật là dính 3s là do chưa đăng kí hoặc chưa crack

huankb

Có bản crack dùng python chỉ cần một file cài, một icon đó, lại mod thêm icon anna rất đẹp

Khoaaaa

Active Member
Mềnh thì wen với 2icon rồi,lâu lâu bụp thì mở cái kia,đợi xí là lại dc một time dài sài ko 3s,ko ảnh hưởng chả ức chế gì

nguyenvanhai88

cái này nge có vẻ khó hiểu quá.mà tính năng của nó có gì ưu việt.và hay k vậy.có ai test chưa vậy

nguyenvanhai88

3 giây biết là cái gì rùi.tức là trong khoảng 3 giây là k thể nào đăng nhập vào phần mềm đc.đã tét trên x6 k chạy dc.chẳng có gì thây đổi cả.

ace_hp7

Active Member
ai dùng bản 1 icon ,chưa crack ,đếm 3s thì cài cái này vào k phải đợi 3s nữa ,thành bản 2 icon ,vậy thôi

sogetsu4

các bác cho em hỏi tí nhá:sao lúc cài nó báo là ”lỗi cập nhật tập tin bị chi phối bơỉ chứng chỉ.hjx e dùng 5230 da hack

jack_hunter97

các bác cho em hỏi tí nhá:sao lúc cài nó báo là ”lỗi cập nhật tập tin bị chi phối bơỉ chứng chỉ.hjx e dùng 5230 da hack

à cái đó thì phải hack phone nha có 2 cách là hack = app ( phần chú ý có ghi super hack ) và flash cfw ( cái này phải mày mò vs người mới quen ) mà ai có bản 1.56 icon anna 3s hem , 2s cài cái này xung đợt T.T

nikoabe

Cái này có từ lâu rùi mà, mình dùng từ khi nó lên 1.56 mấy tháng rùi