• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore V.1.57 S60v3+v5+^3 Anna Belle - Cr@cked 2 icon by MTOi

Jay_Chou

Active Member
Vì phần mềm này đã quá quen thuộc nên tớ không giới thiệu lại nữa nhé.

Vì bản v1.57 Change Log nó chỉ sửa 1 số lỗi nhỏ cho Belle nên v5 cũng không cần cài làm gì. :p.
nhưng ai thích thì đây nhé.Bản này đã được bẻ khóa dành cho cả máy đã hack và chưa hack. Thanks Bro
MTOi :).
Còn các bạn nào đã bẻ bản cũ thì cài đè lên là được, không cần phải dùng cái này.

- Cài đặt cho máy đã hack : Nếu bạn đã từng sử dụng X-plore V.1.5x - Cracked by MTOi tìm đến thư mục C:\MTOi\ và xóa tệp MTOi.x-plore.
1. Cài X-plore V.1.57 S60v3+v5+^3 Anna Belle by MTOi.sisx.
2. Cài X-plore V.1.57-Crack For Hacked System.sisx.
Link MF :
http://www.mediafire.com/?xxtlzd2ot3dz20y
Link Box : http://www.box.com/s/166def05c6405b0c962b

- Cài đặt cho máy chưa hack :
Nếu bạn muốn sử dụng X-plore V.1.57 - Cracked For UNHacked System by MTOi bạn phải xóa xóa X-plore V.1.57 khi nó dừng lại làm việc và cài đặt lại X-plore sau đó cài đặt X-plore V.1.57-Crack Đối với UNHacked System.sisx trong tập tin .rar

1. Cài X-plore V.1.57 S60v3+v5+^3 Anna Belle by MTOi.sis
2. Cài X-plore V.1.57-Crack For UNHacked System.sisx

Ngoài ra bên trong còn có MTOi info and Version history và Version history - X-plore giúp các bạn có thể xem ChangeLog của X-plore này.
Link MF :
http://www.mediafire.com/?jpjnebom9kjsu7c
Link Box : http://www.box.com/s/a9b1d74c6bc862b43f6f

Chỉnh sửa cuối:

maskshot

Member
sao mình cài vào chỉ có ổ C và E nhỉ

b vào cài công cụ ( tool)...chọn cái đầu tiên...cài đặt (G)... đánh dấu 4 ô đầu tiên ...là b có điều b muốn... xem hết các ổ...

hdgv

Mình dùng xplore có một số trường hợp giải nén thì khi cài đặt báo file corupted trong khi giải nén bằng pc thì cài đặt bình thường. Ai biết tại sao không?

JohnyNguyen

Cái này ai biết cách mod icon anna hem?.?

Hình như bên dreamstrike có đó.

--> Bung Xplore ra lấy cái file data.dat trong đường dẫn Private\a0000bcd\Explorer
--> Đổi đuôi data.dat thành data.rar
--> Mở bằng WinRar - Mở ra thôi chứ không phải bung ra đâu nhé
--> Rồi thấy cái ảnh nào thích thay thì thay (Thay ngôn ngữ cũng ở hết trong đó luôn) =.= Anna,N8 ... Cứ lấy icon ở bản cũ mà ném thẳng vào rồi ---> Exit WinRar,nó hỏi có Save ko thì Yesss

Thế đến đây chắc khỏi phải nói nốt làm thế nào để cho em nó vào máy rồi chứ :p
Cái gì tự làm được bằng sức của mình mới thấy nó hay hơn bình thường mà :))

--------
Cái vụ tớ ý kiến LCG-Xplore về bug bản v1.56 và thêm tiếng việt vào các bản sau này mà tụi nó chỉ fix lỗi chứ ko đả động gì tới thêm hay không thêm tiếng việt vào cả =.= Phải tự mà thêm vào thôi >"<

Mình dùng xplore có một số trường hợp giải nén thì khi cài đặt báo file corupted trong khi giải nén bằng pc thì cài đặt bình thường. Ai biết tại sao không?

Giải nén .rar mà có pass hoặc là file có dung lượng lớn thì Xplore sẽ có thể bị như vậy :mad:) Bạn không muốn đụng tới PC thì cài và dùng cái iDecompress ấy ;)

YinYang

Active Member
--> Bung Xplore ra lấy cái file data.dat trong đường dẫn Private\a0000bcd\Explorer
--> Đổi đuôi data.dat thành data.rar
--> Mở bằng WinRar - Mở ra thôi chứ không phải bung ra đâu nhé
--> Rồi thấy cái ảnh nào thích thay thì thay (Thay ngôn ngữ cũng ở hết trong đó luôn) =.= Anna,N8 ... Cứ lấy icon ở bản cũ mà ném thẳng vào rồi ---> Exit WinRar,nó hỏi có Save ko thì Yesss
Thế đến đây chắc khỏi phải nói nốt làm thế nào để cho em nó vào máy rồi chứ :p
Cái gì tự làm được bằng sức của mình mới thấy nó hay hơn bình thường mà :))

--------
Cái vụ tớ ý kiến LCG-Xplore về bug bản v1.56 và thêm tiếng việt vào các bản sau này mà tụi nó chỉ fix lỗi chứ ko đả động gì tới thêm hay không thêm tiếng việt vào cả =.= Phải tự mà thêm vào thôi >"<

Giải nén .rar mà có pass hoặc là file có dung lượng lớn thì Xplore sẽ có thể bị như vậy :mad:) Bạn không muốn đụng tới PC thì cài và dùng cái iDecompress ấy ;)
Cái lão lười toàn để 1 cục mới cmt. mà viết rõ dài. cho trong Spoiler đê :ar!

hdgv

qua giờ cài bao nhiêu bản idecompress đều lỗi hết, cứ chọt vào e: là bị out ra liền, bạn dùng bản nào được giới thiệu với

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
qua giờ cài bao nhiêu bản idecompress đều lỗi hết, cứ chọt vào e: là bị out ra liền, bạn dùng bản nào được giới thiệu với
Cái đó chạy trên nền python thì phải. Thử cài bộ python khác xem

hdgv

Chọt c: thì được, e: mới out, mình nghĩ chắc do e: dung lượng lớn quá, mình dùng x6 16gb. Bạn nào có bản đang dùng được giới thiệu mình test thử.

hieuna

Idecompress mình cài bình thường, có lỗi gì đâu.