• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X plore v1.35 bản mod với phong cách mới.

phuonxinh

X plore v1.35 bản mod với phong cách mới.

cái này đã quá quen thộc với anh em dùng máy hđh Symbian. Bản này tích hợp icon mới khá vip . Có thể có nguời nói chỉ cần chép tệp "dta" vào thư mục Explore trong Xplore là song nhưng như thề thì hơi rườm rà.

Link dowload X plore v1.35 mod :http://vietup.com/file.php?id=807

Posted via Mobile Device

Last edited by a moderator:

langtu13493

cái này chỉ khác bản dịch của nguyễn trần dũng ở mỗi cái skin thôi mà skin thì NTD cũng đã up lên 18 skin rồi còn gì

Anhtuanp03

Icon thế này mau chán lắm, 18 skin mà NTD đã up là tốt rùi, ko cần lập topic này đâu :-?

thusinhbuon

thôi mà các pác ! bạn đấy có ý muốn chia sẻ cho mọi người thôi , với lại theo em thì skill ko wan trọng = cái mình có thích hay ko thôi !

laocai_city

Icon thế này mau chán lắm, 18 skin mà NTD đã up là tốt rùi, ko cần lập topic này đâu :-?

ko nên nói vậy bạn à người ta có lòng chia sẻ mà:mad:) với lại có nhìu sự lựa chọn cho anh em càng tốt chứ sao:D=D>

tanpossible

cái data này mình tải về chép vào dùng cho bản 1.22 2039 được không vậy cả nhà?

DreamLand

cái data này mình tải về chép vào dùng cho bản 1.22 2039 được không vậy cả nhà?
Không được bạn ạ!
Muốn dùng được thì phải chỉnh sửa, muốn biết cách chỉnh sửa thì hỏi NGUYENTRANDUNG

dennjs

mình xin up lại cho mấy bạn nè
bản MOD của chủ topic và bản việt hóa.
down về xóa đuôi .7z đi --> thành .sis rùi cài đặt bình thường nhé :D

Whinny

Posted via Mobile Devicex-plore 1.35 thật tuyệt pro nào co skin mới post lên cho mình với
Bạn qua đây nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?goto=newpost&t=70186
Bộ skin dành riêng cho x-plore 1.35 do anh NGUYENTRANDUNG sưu tầm.
thế nhé. chúc bạn vui vẻ khi đến PDAVIET. thân!
Posted via Mobile Device

MaKimLien

Member
Không phải cái nào củng crack bạn nhé.Cái này kô crack vẫn dùng được.Chì là nó kô mất màn hình khởi động thôi.Nhân tiện mình nói luôn.PdaViet là diễn đàn lành mạnh hoạt động công khaí theo luật pháp việt nam.Mọi phần mềm được xxxx đều ko đươc up trực tiếp bằng file đính kèm.Vì đó là vi phạm bản quyền phần mềm.Bạn là mem lâu năm chắc hiểu rõ.Thân.
Posted via Mobile Device