• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.35 in the style of Windows 7 VI-EN By Kienvp

kienvp

X-plore v1.35 in the style of Windows 7 VI-EN By Kienvp

Đây là bản X-plore 1.35 style of Windows 7 crack bởi GangsClub được mình việt hóa ( không bung phai ngôn ngữ tiếng việt LCG Lang) mình đã loại bỏ những ngôn ngữ không cần thiết chỉ còn 2 ngôn ngữ chính là VI -EN .
trong thời gian VH mình đã xóa đi cài lại rất nhiều lần nhưng pm vẫn chạy rất tốt chưa thấy bị văng và lỗi xanh màn hình... (không bít sau này thì thế nào ) .
Các bạn chú ý: cài python trước khi cài pm này .pm này sẽ tự chọn ổ là ổ C nên các bạn cũng phải cài python vào ổ C .
Nếu dùng tiếng việt thì vào Tùy chọn > Công cụ > Cấu hình đánh đấu vào phần Dùng phông chữ hệ thống để tránh trương hợp bị lỗi phông .

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

X-plore 1.35 Windown7 - Omnia Skin repacked by Kienvp

Tiện thể mình pack lại cái skin trên + thêm 1skin khác mà mình thích thành một file cài duy nhất bao gồm 2 ngôn ngữ là :VI - EN .cho các bác dùng phần mềm x-plore 1.35 có bản quyền ( muốn có cả skin + tiếng việt ) , hoặc các bạn nào đang dùng bản X-plore crack khác mà không muốn cài bản trên .

các bạn chú ý cài pm X-plore ở ổ nào thì cài skin ở ổ đó . trong khi cài đặt sẽ có 2 sự lựa chọn, các bạn chỉ cần đánh dấu vào skin nào mà mình thích .ok .
chúc các bạn có nhưng giây phút thật thoải mái tại PDAViet.

Chỉnh sửa cuối:

tadenday

cảm ơn bác nhé .ntn thì tiện thật .mình đang dùng bản cấp giấy phép khỏi phải xóa đi cài lại . thank you .

ninhhot

mình vẫn phải cài cả python và X-plore này ở ổ C à bạn ?
Theo như a chủ kiepvp thì vậy..nhưng còn m thì python trên thẻ x_plore trên máy vẫn dc.n85 và 5800 đều dc.
Posted via Mobile Device

kienvp

Theo như a chủ kiepvp thì vậy..nhưng còn m thì python trên thẻ x_plore trên máy vẫn dc.n85 và 5800 đều dc.
Posted via Mobile Device

Biết là vậy nhưng cài chung cùng một ổ thì sẽ tốt hơn . mình đang dùng bản này thấy rất tốt .dùng một thời gian nữa xem thế nào .

o0onhung

sao cai icon của mình nó # nhỉ, ko giống như ảnh, mà trước khi vào nó bảo la: khi nào bạn mua bản quyền thì sẽ mất biểu tượng này :(

huynhminhhung

máy mình 5800 v40 đã hack rồi . sao mình cài bản này vào được nhưng không có icon chỉ có chữ X-Plore thôi không mở lên được ?
à mà python là cài phần mềm nào vậy ?( thông cảm mình mới xài 5800) cho mình xin luôn được không ? cảm ơn trước

MinhThang

Manager
máy mình 5800 v40 đã hack rồi . sao mình cài bản này vào được nhưng không có icon chỉ có chữ X-Plore thôi không mở lên được ?
à mà python là cài phần mềm nào vậy ?( thông cảm mình mới xài 5800) cho mình xin luôn được không ? cảm ơn trước

Python thì bạn dùng bản này:

http://www.pdaviet.net/showthread.php?68024-Tr%E1%BB%8Dn-b%E1%BB%99-Python-v%C3%A0-UltraPowerModule-c%C3%A0i-ch%E1%BA%A1y-tr%C3%AAn-th%E1%BA%BB&p=885080#post885080

huynhminhhung

cảm ơn bác Minh Thang mình cài được rồi chạy tốt , nhưng ICON vẫn không có, chỉ có chữ X-Plore không hè . nhưng mà chọt vào đó nó vẫn chạy mới lạ , chưa gặp bao giờ !
khởi động lại máy vẫn vậy . nhờ các cao thủ chỉ giúp . cảm ơn

MinhThang

Manager
cảm ơn bác Minh Thang mình cài được rồi chạy tốt , nhưng ICON vẫn không có, chỉ có chữ X-Plore không hè . nhưng mà chọt vào đó nó vẫn chạy mới lạ , chưa gặp bao giờ !
khởi động lại máy vẫn vậy . nhờ các cao thủ chỉ giúp . cảm ơn

Vậy cho nó khỏi đụng hàng bạn à. Vụ này V5 nên mình xin thua vì không có máy, V3 có thể fix được.

huynhminhhung

đúng là không đụng hàng thiệt . bác chủ T có biết vụ này không nhỉ ? và có ai dùng 5800 cài vào như mình không hè ?

huynhminhhung

Vậy cho nó khỏi đụng hàng bạn à. Vụ này V5 nên mình xin thua vì không có máy, V3 có thể fix được.

trước đây mình dùng p990i UIQ3 chỉ cần chép 1 file MMB vào app là ok ngay . còn bên này không biết thế nào . vì mình mới dùng 5800

huynhminhhung

Bên này thì bạn chép file data.dta vào là ok :D

bác Kojiro thân . ở bên UIQ3 mình biết nhiều về bác , qua đây gặp bác , bên đó cũng một thời sôi động , giờ buồn lắm !
à mà hình như bác nhầm sao ấy , chứ trong các phần mềm cài vào làm gì trong resource/apps có file nào data.dta đâu bác ?
bác chỉ rõ hơn cho em chút . để trống ICON chỉ có chữ không khó coi quá

Kojiro

Super V.I.P
bác Kojiro thân . ở bên UIQ3 mình biết nhiều về bác , qua đây gặp bác , bên đó cũng một thời sôi động , giờ buồn lắm !
à mà hình như bác nhầm sao ấy , chứ trong các phần mềm cài vào làm gì trong resource/apps có file nào data.dta đâu bác ?
bác chỉ rõ hơn cho em chút . để trống ICON chỉ có chữ không khó coi quá

File này chứa ngôn ngữ, icon... của PM này, nó ko nằm trong nơi bạn nghĩ mà nằm tại private\a0000bcd\Explorer nhé!
Mình ko tham gia bên UIQ sao bạn gạp được :p

brisbane

Mình cài lên 5230 thì nó báo là "không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu", mặc dù đã sign và cài Python trước đó ok hết rồi