• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.40 Trial+Cr@ck - Trình quản lý file nổi tiếng!! [Cập nhật]

Caominh171

X-plore v1.40 S60v3 S60v5 Việt Hóa

Trình quản lý file nổi tiếng!!

Cập nhật:

* Sửa một số lỗi nhỏ;

* Thêm hiệu ứngg chuyển cửa sổ cho S60v5;

Lưu ý cài đặt:

1/ Nếu ai xài k3y bản quyền thì tài & cài file X-plore v1.40 S60v3 S60v5 Trial_VI_SymPViet .sis

2/ Nếu ai muốn xài bản cr@ck thì tải file X-plore V.1.40 S60v3 v5 Cr@ck_VI_SymPViet .rar về, làm theo hướng dẫn như sau:

- Giải nén;
- Cài đặt file X-plore V.1.40 S60v3 v5_VI_SymPViet .sisx;
- Cài đặt file X-plore V.1.40-Cr@ck .sisx;

3/ Nếu ai đã từng cài bản Trial hay Cr@ck chưa có Tiếng Việt thì tài & cài file X-plore v1.40 Only Language_VI_SymPViet .sis

***Cài xong hết, , vào Menu/Công cụ/Cài đặt/Ngôn ngữ chọn Vietnamese& vào Thông tin bấm 800 là có Tiếng Việt xài rùi :D

Chỉnh sửa cuối:

kiepdollar

Xài crack có thọ lâu ko bác . Em đang xài 1.35 2 icon cũng thấy nuột quá ngại remove ma thấy bản này cũng không có tính năng gì mới :D . Chúc bác năm mới vui vẻ

giangvungtau

cho mình hỏi phiên bản này có những điểm gì mới vậy bạn???hay hơn phiên bản 1.35 ko????

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi phiên bản này có những điểm gì mới vậy bạn???hay hơn phiên bản 1.35 ko????

Chỉ biết khắc phục 1 số lỗi nhỏ mà mình chưa thấy :D Nhưng bản này thì mất đi tính năng khởii động lại máy :( Đối với dòng V5 thì nó hỗ trợ thêm hiệu ứng chuyển cửa sổ. Nếu dùng bản quyền thì up sài cho vui :D

MinhThang

Manager
Xài crack có thọ lâu ko bác . Em đang xài 1.35 2 icon cũng thấy nuột quá ngại remove ma thấy bản này cũng không có tính năng gì mới :D . Chúc bác năm mới vui vẻ

Bạn cứ test và dùng để biết, vì những bản CR thì có máy dùng rất lâu và cũng có máy dùng một thời gian ngắn lại trở chứng.

Caominh171

Bản crak này là bản 2 icon đó. Bạn cứ thử xem nó thọ lâu hok nào?!

Chienkon88

các bác ơi hình như em thấy cài bản này vào không cần apply bất cứ cái gì trong rompatcher mà vẫn mở được tất cả thư mục trong X-plore

kể cả private , sys , system .

em mà nói sai thì anh em góp ý nhé !

MinhThang

Manager
các bác ơi hình như em thấy cài bản này vào không cần apply bất cứ cái gì trong rompatcher mà vẫn mở được tất cả thư mục trong X-plore

Bạn xem vào được nhưng có làm gì trong đó được không, như copy paste chẳng hạn. Hồi lâu cũng có bản Mod 1.22 làm được việc như bạn nói vậy đó nhớ hông.:D

Chỉ xem thôi bạn. Nếu bản này mà delete, copy, paste được thì cần gì phải Hack phone nữa

Xgamex

Hinh nhu la file Crack for hacked system day.Truoc gio van thao tac ngon lanh doi voi folder Private va System con Resource va sys thi phai capsoff,apply.Tinh on dinh tuong tu nhu ban 2 Icon khog can python cua 1.35 :D Ma minh van thay khog on o cho # de di chuyen thi no tu dong danh dau het tron luon :( Posted via Mobile Device

z01222282682

mấy máy fw mời chưa hack dc thì dùng được không vậy pro?sign rồi cài dc hông vậy? ở bản 1.35 sign cài không được cho n86 fw 21,có cách nào cho cài hok?