• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.40 Trial+Cr@ck - Trình quản lý file nổi tiếng!! [Cập nhật]

Caominh171

X-plore v1.40 S60v3 S60v5 Việt Hóa

Trình quản lý file nổi tiếng!!

Cập nhật:

* Sửa một số lỗi nhỏ;

* Thêm hiệu ứngg chuyển cửa sổ cho S60v5;

Lưu ý cài đặt:

1/ Nếu ai xài k3y bản quyền thì tài & cài file X-plore v1.40 S60v3 S60v5 Trial_VI_SymPViet .sis

2/ Nếu ai muốn xài bản cr@ck thì tải file X-plore V.1.40 S60v3 v5 Cr@ck_VI_SymPViet .rar về, làm theo hướng dẫn như sau:

- Giải nén;
- Cài đặt file X-plore V.1.40 S60v3 v5_VI_SymPViet .sisx;
- Cài đặt file X-plore V.1.40-Cr@ck .sisx;

3/ Nếu ai đã từng cài bản Trial hay Cr@ck chưa có Tiếng Việt thì tài & cài file X-plore v1.40 Only Language_VI_SymPViet .sis

***Cài xong hết, , vào Menu/Công cụ/Cài đặt/Ngôn ngữ chọn Vietnamese& vào Thông tin bấm 800 là có Tiếng Việt xài rùi :D

Chỉnh sửa cuối:

unlimits

sao em cài bản crack nó báo là "Không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" là sao vậy mấy anh
hic tiếng việt gì mà nhều chử ???? quá vậy

Chỉnh sửa cuối:

ndtdlhagiang

Muốn sử dụng tiếng việt đầy đủ bạn phải tích vào dòng sử dụng phông hệ thống.

jackpham

vừa up xong thì đã có bản 1.41 rồi. Caominh Việt hoá luôn nhé

unlimits

Híc có ai giúp mình crack cái này không mình crack không được khi chạy crack nó báo "Không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" ai giúp với

ndtdlhagiang

Híc có ai giúp mình crack cái này không mình crack không được khi chạy crack nó báo "Không cho phép truy cập ứng dụng được yêu cầu" ai giúp với
Máy bạn phải hack mới cài được nhé, nếu máy đã hack thì cài vào ổ C nhé.
Nếu máy chưa hack thì qua đây down bản cho máy chưa hack nhé, rồi cài vào ổ C nhé.http://www.mediafire.com/?cinloddx2gi
Giải nén được 3 file: sign rồi cài theo thứ tự 1,2,3
1. X-plore V.1.40 S60v3+v5.sisx
2. X-plore V.1.40-Crack For UNHacked System-1.sis
3. X-plore V.1.40-Crack For UNHacked System-2.sis

sau đó cài thêm phần việt hóa X-plore v1.40 Only Language_VI_SymPViet .sis nữa là có bản việt hóa rồi. chúc bạn làm thành công nhé