• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore v1.51.s60v2[VI].Mod Icon+Skin

phuonxinh

X-plore v1.51.s60v3 v5[VI].Mod Icon+Skin​

Phiên bản 1.51 của trình quản lý tài liệu X-plore đã được LCG giới thiệu:
Mã:
[b]New features added:  
*.1.51 - Audio preview, fixed Nokia E72 shortcuts 
--------.
(nâng cấp trong máy nghe nhạc và sửa lỗi về shortcut trên dòng Nokia E72
[/b]

Bản mình giới thiệu đã được tích hợp thêm ngông ngữ Tiếng Việt ,và đc mod lại icon +giao diện Vista cùng với các biểu tuợng thư mục_tệp tin khá đẹp, a e test và cho ý kiến.

Sorry, nhờ MOD sửa giúp em tiêu đề với, mải ngó ngoáy nên copy nhầm: >> X-plore v1.51.S60 3rd+5th ed Mod Icon+Skin

ShenTran

này là bản update hả pro , chức năng có thêm cái nào mới ko pac ! :-?

phuonxinh

Bản này lcg chỉ nâng cấp về máy chơi âm thanh và sửa lôỉ về shortcut trên E72.vẫn chưa thấy khôi phục tính năng tự nhận dạng tệp nén.
Bây giờ mình đang dùng cả v2 và v5 nên trong lúc đăng bài copy nhầm tiêu đề ,đang nhờ MOD sửa giúp

mrbean

bạn vui lòng hướng dẩn chi tiết nhé ,sao mình dơn về rồi mà không install gì được cả nó cứ báo là certifi....... gì gì đó rồi tắt mất thông báo luôn,thank bạn nhé

phuonxinh

nếu máy bạn đã hack r0j thj bạn có thể dùng siseditor xoá bỏ chữ kí đi, còn chưa hack thì bạn phải sign nó truớc