• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plore1.51 python EN VI full by bb8868

Status
Không mở trả lời sau này.

bb8868

X-plore1.51 python EN VI Full by bb8868

Phiên bản đã được full icon 3D chạy trên nền python. Các bạn thử xem sao nhé. Chúc vui !!!

Link -->
[DOWNLOAD] http://www.mediafire.com/?er6bj16wj7554pq [/DOWNLOAD]

Thansk anh nhui`! Nhung anh co the cho em hoi cach mod backgound hinh nhu anh duoc ko!(Sorry nha Unikey em bi van de roi ko go tieng viet duoc)

toan_829

Thansk anh nhui`! Nhung anh co the cho em hoi cach mod backgound hinh nhu anh duoc ko!(Sorry nha Unikey em bi van de roi ko go tieng viet duoc)

backgruond đó là của theme bác ý dùng,k phải của x-plorer đâu bạn,chọn trong màu sắc theme của x-plorer ý :D

bb8868

backgruond đó là của theme bác ý dùng,k phải của x-plorer đâu bạn,chọn trong màu sắc theme của x-plorer ý :D

Chính xác đó bạn đây là themes mà tôi mất rất nhiều time mới làm được nó đó, chỉ cho riêng mình tôi sử dụng mà

w2k

liệu thay đổi theme x-plore của 1.45 có bị lỗi j ko vậy?

MinhThang

Manager
Chính xác đó bạn đây là themes mà tôi mất rất nhiều time mới làm được nó đó, chỉ cho riêng mình tôi sử dụng mà

Thời gian làm Theme cũng không nhiều bằng thời gian tìm "nguyên liệu" đâu nhé!

bb8868

Thời gian làm Theme cũng không nhiều bằng thời gian tìm "nguyên liệu" đâu nhé!

OK ! Thì tôi nói là tất cả thời gian để có được Theme này mà. Lâu không gặp bạn vẫn khỏe chứ :D

ecuem

hình như đầu chủ topic hơi hói thì phải...but dù sao Theme đẹp lắm.hjhj

hoainamss

Nhìn bức ảnh cưới thấy cô dâu bị ép buộc quá =)) Cô dâu đang dùng tay kháng cự đấy :) Mem đang muốn hôn cái mà cô ấy cứ láy tay chống lại =)) =))

toan_829

Nhìn chủ Topic đẹp trai quá đi! Vãi...

hình như đầu chủ topic hơi hói thì phải...but dù sao Theme đẹp lắm.hjhj

Nhìn bức ảnh cưới thấy cô dâu bị ép buộc quá =)) Cô dâu đang dùng tay kháng cự đấy :) Mem đang muốn hôn cái mà cô ấy cứ láy tay chống lại =)) =))

Đây là Topic phần mềm k phải bàn luận về cô dâu,chú rể.3 bác đi hơi xa đấy :-?

kauchunho

Mình thấy. Xài bản crack full 2 icon ổn định hơn.
1 icon nền python hay lỗi lắm. ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.