• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

X-plorer 1.42 trial việt hóa bởi anhchanbonmat

anhchanbonmat

X-plorer 1.42 trial việt hóa bởi mình

đây là tác phẩm đầu tay nên mọi người cho xin chút ý kiến
và xin Mod đừng xóa cho em rút kinh nghiệm về phần mềm này
phần mềm này làm kỉ niệm mới được

cám ơn Anh Kojiro và caominh171 Hoden và nhiều Mod khác đã hổ trợ em chân thành cám ơn

---------------------------------
Thank chưa mà down

link box.net

X-plorer 1.42 trial việt hóa

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Đường dẫn ảnh của em có vấn đề thì phải, 2 tấm mà ko thấy tấm nào cả :-? Sửa đi rồi thanks :))

nguyentanbinh

Well-Known Member
X-plorer 1.42 trial việt hóa bởi mình

đây là tác phẩm đầu tay nên mọi người cho xin chút ý kiến
và xin Mod đừng xóa cho em rút kinh nghiệm về phần mềm này
phần mềm này làm kỉ niệm mới được

...

cám ơn Anh Kojiro và caominh171 Hoden và nhiều Mod khác đã hổ trợ em chân thành cám ơn

---------------------------------
Thank chưa mà down

link box.net

X-plorer 1.42 trial việt hóa

- Chúc mừng em đã có thành quả trong phần mềm đầu tay. Chúc em ngày càng có thêm những phần mềm việt hóa mà em đã tạo ra theo ý muốn của mình

onlylove80

Chúc mừng tân Trial Mod anhchanbonmat đã có sản phẩm VH đầu tay... Chúc Tân Mod có nhiều phần mềm VH hơn nữa đóng góp cho Box Việt hóa thêm phong phú nhé!

Kojiro

Super V.I.P
Góp ý tí nhé: file txt xuất hiện khi cài, dòng bản quyền SymPViet là sai nhé, mình chỉ Việt hóa thôi em à, đâu làm ra đâu, cái đó nhỏ nhưng cũng cần chú ý.
Đã Thanks vì đã thấy ảnh :D

Nynk_102

Chúc mừng anh Chiến nhé ! Đang dùng bản này của anh từ hôm test kèm theo file Cr@ck của anh Minh. Thành công ngoài dự đoán , hihi. Thanks !!!!

anhchanbonmat

Góp ý tí nhé: file txt xuất hiện khi cài, dòng bản quyền SymPViet là sai nhé, mình chỉ Việt hóa thôi em à, đâu làm ra đâu, cái đó nhỏ nhưng cũng cần chú ý.
Đã Thanks vì đã thấy ảnh :D

vậy mình chỉ ghi là sữa đổi nội dung bởi.....đúng hôn anh.còn sai xót gì nữa hôn các bạn

MinhThang

Manager
vậy mình chỉ ghi là sữa đổi nội dung bởi.....đúng hôn anh.còn sai xót gì nữa hôn các bạn

Em có thể ghi: Bản quyền Việt hóa: SymPViet

Nên thống nhất là:

Tên pm.....VH.
--------(0)-------

Nhóm: SymPViet
Thực hiện: .....