• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XAPDeployX- ( Cài Đặt File Xap WP 7x - 8 ) !

Taki7610

Unlock_GSM
XAPDeployX- ( Cài Đặt File Xap WP 7x - 8 )

- Tình hình các bản ROM cook gần đây đa số không kết nối được các too cài đặt Xap, nah em dùng tool sau để cài nhé, lưu ý cài bản zune mới nhất.

Cho Minh hoi ngoai le ti dc ko.kodc co the xoa
Truoc Minh xai rom cu Thi trong ung dung no co pm xapdevelop j do de Minh cai file xap tren dt.gio Minh up rom moi Thi lai ko co.gio Minh lam Sao de cai.b co Thi Cho Minh dc k.thank

Taki7610

Unlock_GSM
Cho Minh hoi ngoai le ti dc ko.kodc co the xoa
Truoc Minh xai rom cu Thi trong ung dung no co pm xapdevelop j do de Minh cai file xap tren dt.gio Minh up rom moi Thi lai ko co.gio Minh lam Sao de cai.b co Thi Cho Minh dc k.thank

Đọc không hiểu, không thể trả lời, hỏi như vậy nữa, cho đi nghỉ mát.

Đọc không hiểu, không thể trả lời, hỏi như vậy nữa, cho đi nghỉ mát.
do lúc trưa on bằng WP trên con HD2 nên ko ghi đc tiếng việt đó bạn.hi
ý mình hỏi là:trước mình có mua lại con hd2 và mình thấy trong ứng dụng có cái pm "Xap deplop...." để cài file *xap tren dt.và giờ mình up cái rom khác mà ko biết cài cái pm đó như thé nào nên mình hỏi thôi.bạn biết thì chỉ mình .thanks

Taki7610

Unlock_GSM
do lúc trưa on bằng WP trên con HD2 nên ko ghi đc tiếng việt đó bạn.hi
ý mình hỏi là:trước mình có mua lại con hd2 và mình thấy trong ứng dụng có cái pm "Xap deplop...." để cài file *xap tren dt.và giờ mình up cái rom khác mà ko biết cài cái pm đó như thé nào nên mình hỏi thôi.bạn biết thì chỉ mình .thanks

HD2 thuộc khu vực WM6.5, nếu đã lên WP7, thì phải jailbreak mới có thể sử dụng tool.

HD2 thuộc khu vực WM6.5, nếu đã lên WP7, thì phải jailbreak mới có thể sử dụng tool.

bạn qua bên topic "Khu vực yêu cầu, thắc mắc, thảo luận về ứng dụng trên WP7" tl dùm mình với.
cái XAPDeployX- ( Cài Đặt File Xap WP 7x - 8 ) của bạn lúc chọn ứng dụng cài thì nói báo lỗi..cài ko đc.hix

Chỉnh sửa cuối: