• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xda Stealth đã đọc được thẻ Micro SDHC

batantruongiang

Tôi đã cài Driver cho O2 Xda stealth, và nó đã đọc được thẻ Micro SDHC 4GB,8GB... (Dùng Adapter MicroSD=> MiniSD). Vì thẻ MicroSDHC nhiều hơn MiniSDHC nên mua dễ hơn.

Chỉnh sửa cuối:

batantruongiang

Trên WM5 tôi chưa Test, tôi chỉ Test trên WM6 thôi. Bạn chép đè 2 files: sdmemory.dll và sdbus.dll vào \Windows. Sau đó Reset. Chúc thành công!

zerocool000

Dùng Adapter MicroSD=> MiniSD : nghĩa là sao vậy bác ? chép driver vào Windows là OK a? vậy thẻ MicroSD có kích cỡ = MiniSD ? Tốc độ như thế nào sau khi thay thẻ vậy bác ? cảm ơn

AnhPheCT

KHUYẾN CÁO: Cái này chép vào Atom thường Ko Nhận thẻ nhé!!! Sẽ HR đó!!

batantruongiang

Adapter MicroSD=> MiniSD : nghĩa là dùng một Adapter để chuyển thẻ MicroSD sang thẻ MiniSD. Adapter này có thể mua ở thegioididong.com(30.000đ) hoặc phuthai.vn(20.000đ). Tốc độ đọc thẻ rất tốt.
AccessoriesDetail.aspx
detail.php

thanh_ntran

tình hình là e o thể cop được 2 file trên vào thư mục windows.may nó toàn báo là can't copy to rom...hic.giúp e với.e dùng win5