• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

xDancer v1.0 - Bạn Muốn Nghe Nhạc - Lắc Lắc Lắc ^^

CongVoi

Super V.I.P
xDancer v1.0 - Bạn Muốn Nghe Nhạc - Lắc Lắc Lắc ^^

Một số hình ảnh đã tested trên N95 8Gb

1.Giới thiệu sản phẩm
xDancer v1.0 Là 1 PM hỗ trợ cho các máy có hỗ trợ cảm ứng chuyển động.Được sản xuất bởi hãng: .:ace No eLidzer:.

2.Thể loại File + Chức năng chính:
Là File SIS + Lắc để nghe nhạc.

3.Dung lượng:
Có 3 file dưới dành cho 3 đời máy tất cả đều lớn hơn 2Mb trước khi cài đặt

4.Dòng máy thích hợp:
S60v3 Fp1 và SAMSUNG_GSENSOR

5.Hướng dẫn sử dụng:
Sau khi cài đặt xong.Rất đơn giản.Các bạn chỉ cần cầm máy và lắc lắc lắc thôi.Mỗi lần lắc của bạn thì cái hình người nó sẽ chuyển động 1 động tác khác nhau và đi cùng tiếng nhạc luôn.Lắc nhẹ thì tiếng nhạc bé,lắc càng lên dần thì tiếng nhạc càng to...
Các bạn có thể thay đoạn nhạc các bạn yêu thích bằng cách đổi tên đoạn nhạc đó thành: xDancer.mp3 đưa vào: C :\Data là Ok.Chạy ngon trên N95 8G

Chúc các bạn vui vẻ

Last edited by a moderator:

lonny1015

Host này khó down wá pác congvoi ơi.........đag chạy rẹt rẹt tự nhiên đứng giữa chừg rồi ngủm lun, down lại mấy lần mà vẫn vậy :(((((((((((

MinhThang

Manager
Host này khó down wá pác congvoi ơi.........đag chạy rẹt rẹt tự nhiên đứng giữa chừg rồi ngủm lun, down lại mấy lần mà vẫn vậy :(((((((((((

Chắc tại mạng của bạn đó, mình mới Down có sao đâu, công nhận lắc đã thật, từ nay khỏi mất công đi vũ trường nữa rồi.:)):)):))

lắc nhẹ tiếng bé lắc mạnh thì tiếng to lắc tuột khỏi tay là nhạc nghe tiếng òanh và đi care luôn haha,ko xài nhưng cũng up

minh76100

hay thật bạn ơi.mình vừa cắm viên thuốc cảm vào rồi lắc phê vãi

Auto

Pớ ng ta!
Đợi 8s rồi lại 8s hoài à mod ơi :O
ai chơi đc rồi thì up lên host khác cho ace down zí :(
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

lonny1015

Chắc tại mạng của bạn đó, mình mới Down có sao đâu, công nhận lắc đã thật, từ nay khỏi mất công đi vũ trường nữa rồi.:)):)):))

Đã down lại đc. rùi.........đúg là lắc điên cuồg lun :))))))))

q630666

Bạn nào dùng bộ Python cài trên thẻ thì phần này vẫn phải cài vào máy nhé.Ko nó không lak đâu :D