• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xe tăng chiến đấu bản update

Status
Không mở trả lời sau này.

nouvu2372

DaSuppaStudios Tankzors v4.2.43 All versions (Update : 06.01.09)

Game này là game đã có trên PC đã đc cách điệu lại để chơi trên Mobile với nhiều phong cách,thể loại và phiên bản khác nhau
Và đây là 1 trong các phiên bản đó
Các bạn có thể ăn thêm các món đồ vật để tăng tuyệt chiêu cho xe chiến của mình nhé
Có thể Save và Load mỗi khi bạn thoát ra
Khi mạnh lên có thể mua thêm vũ khí,thiết bị sữa chữa nhanh chóng
Down về xóa bỏ file .7z nhé
Bản full (bắt buộc phải down 2 phần về mới full đc nhé)

Download 1 đống ủng hộ đc 5 mạng,riết rồi...:-?

Chỉnh sửa cuối:

minhphuong_197

Cài file nặng trước sau đó cài tiếp file nhẹ vào.

Em thấy extract ra thì file nhẹ là key mà. Sao lại cài file nhẹ trc rồi cài file nặng. Với cả file nặng nhiều thứ thế kia, biết cop vào máy rồi cài thế nào hả anh KJR

nouvu2372

Em thấy extract ra thì file nhẹ là key mà. Sao lại cài file nhẹ trc rồi cài file nặng. Với cả file nặng nhiều thứ thế kia, biết cop vào máy rồi cài thế nào hả anh KJR

Kojiro sai rồi file nhẹ không có cài nhé,anh chưa test đúng không?Pon chen dễ bị sứt môi lắm àh=))Cái đó đăng kí ****,diễn đàn cấm tuyên truyền *** sao mình dám nói quỵt tẹt ra đc X-(
Đây là hình ảnh game đã full từ máy mình như zậy mới full,không thì chơi tới màn 5 là hết chơi

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

update nên cho cùng vào 1 chủ đề đã có sẵn nouvu2372 à đừng post riêng rẽ. Trò này còn update nhiều, cứ update là anh em ta lại tạo chủ đề mới sao !?
http://pdaviet.net/showthread.php?t=42761
Có lẽ Mod nên ra 1 quy định mới về các phần mềm, game update như PM GifTailor_GIF này chẳng hạn, đc CongVoi post, và các bản update, fix bug sẽ được update liên tục ở đó rất tiện theo dõi, bài #1 có thông báo và đường dẫn đến bản update mới nhất, như vậy có lẽ hay hơn!
http://pdaviet.net/showthread.php?p=560760#post560760

Góp ý để xây dựng forum ngày 1 tốt đẹp hơn ;)

Anhtoitb

Copy vô N73 sao báo lỗi vậy ta? Để thử kiểm tra lại xem sao. Có thể là mình down file bị Croup chăng?

nouvu2372

DaSuppaStudios Tankzors v4.2.44 All versions

Lấy****** Online luôn

Hướng dẫn lấy****:
Các bạn chỉ việc nhập 12 số có sẵn trong game vào dòng trên,bấm vào GEN là có ****

vnadall

12 số có sắn trong game là sao bạn, mình chẳng thấy nó ở đâu hết, bạn cho mình 12 số đó đi he

Status
Không mở trả lời sau này.