• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem ảnh phong cách 3D kết hợp màn hình bảo vệ 3D cực COOL

phuonxinh

Xem ảnh phong cách 3D kết hợp màn hình bảo vệ 3D cực COOL

Với ứng dụng này bạn có thể xem ảnh trong bộ sưu tập của mình với hiệu ứng 3D , trong ứng dụng bạn có thể xem theo 3kiểu hiệu ứng 3D. Bên cạnh đó là chức năng màn hình bảo vệ 3D sinh động. Bạn có thể lựa chọn hình ảnh trong bộ sưu tập của mình cho chương trình chạy hiệu ứng

rất tiếc vì mình không thể chụp đươc các hiệu ứng, chương trình không cho phép chụp.

JuRay-Duan

ScreenShot của bạn là tiếng Việt nhưng mình thử test thì toàn tiếng Tàu thôi bạn ơi, bạn có thể edit lại bài viết cho anh em đỡ thắc mắc (giống mình) hoặc post bản VH lên ???

phuonxinh

Bản Vh của bạn ấy ở bên nè:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=79371
Tạo nhiều chủ đề quá nên hơi thừa:(

Tại vì có ng muốn dùng bản gốc, có ngừơi muốn dùng bản vh mà bạn

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Tại vì có ng muốn dùng bản gốc, có ngừơi muốn dùng bản vh mà bạn

Posted via Mobile Device
Bạn hãy mau sửa lại ảnh minh họa cho phần mềm này nhé, đây là bản eng mà hình minh họa là tiếng việt là ko đúng dâu nhé, mất công anh em thắc mắc đấy!

JuRay-Duan

Bạn hãy mau sửa lại ảnh minh họa cho phần mềm này nhé, đây là bản eng mà hình minh họa là tiếng việt là ko đúng dâu nhé, mất công anh em thắc mắc đấy!

Bản bạn ấy up trên kia toàn tiếng Tàu thôi anh Trung ơi, kô phải bản Eng. :D

GiaHuy_01

Tại vì có ng muốn dùng bản gốc, có ngừơi muốn dùng bản vh mà b��n

Posted via Mobile Device
Vậy thì khi VH bạn nên cho thêm ngôn ngữ Eng vào. Anh em ai dùng gì thì chuyển sang. Dạo này lập nhiều topic không đáng lập qúa..