• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem Mật Khẩu Memory Card

jimmi_qyu

Xem mật khẩu

Đây là 1 ứng dụng rất hay giành cho các anh chị em có "dế" cho người khác mượn bị họ chơi khâm set pass thẻ nhớ. hoặc trong lúc set pass thẻ nhớ lâu ngày quên pass mở. Các bạn cứ mở ứng dụng này lên và lick vào xem mật khẩu là có thể biết được pass là gì.

Lcik vào đây để Download ứng dụng này về

Last edited by a moderator:

nguyentulx

Xem mật khẩu

Đây là 1 ứng dụng rất hay giành cho các anh chị em có "dế" cho người khác mượn bị họ chơi khâm set pass thẻ nhớ. hoặc trong lúc set pass thẻ nhớ lâu ngày quên pass mở. Các bạn cứ mở ứng dụng này lên và lick vào xem mật khẩu là có thể biết được pass là gì.

Lcik vào đây để Download ứng dụng này về
cái này dùng cho 5800 dc ko bác jimmi

h04ngl0ng

ứng dụng rất hay.nhưng chúng ta cũng có thể tự tìm lại mật khẩu bằng cách dùng x-plore để xem mã hex file mmcstoretheo đường dẫn C:/System/Mmcstore và .mật khẩu là các kí tự nằm cuối và cách nhau 1 dấu chấm

jimmi_qyu

ứng dụng rất hay.nhưng chúng ta cũng có thể tự tìm lại mật khẩu bằng cách dùng x-plore để xem mã hex file mmcstoretheo đường dẫn C:/System/Mmcstore và .mật khẩu là các kí tự nằm cuối và cách nhau 1 dấu chấm

Cách này đã có từ rất lâu rồi bạn ah, hạn chế của cách này là:
Nếu bạn install các ứng dụng quản lý file trên ổ E thì cách này pó tay.
Nếu bạn install ứng dụng này bảo đảm 100% là khỏi cần loay hoay với việt install trình quản lý file khác từ 1 thẻ nhớ khác hay send trình quản lý file của máy khác via bluetooth.
Nói tóm lại, ứng dụng này rất nhẹ nếu anh em nào cần thì dùng không cần cũng chẳng sau cả.

Thangnd31082

Cách làm của bạn là thủ công , dựa theo cách đó người ta chế ra phần mềm này để tiện dụng hơn !
Chẳng hạn giải Phương trình bậc hai thì hầu hết ta đều biết thuật giải nhưng chẳng tội gì phải mò mẫm khi trong tay ta có máy tính bỏ túi Casio FX 570 ES cả !:D

TruBic

Well-Known Member
cai vao e63 may bao khong ho tro.

e63 là s60v3, còn đây là khu vực cuả dòng V2, nên bạn vào đây dow thì trừ java, còn lại chả có cái nào dạng *sis chạy được đâu bạn à!

hoangsonzen83

e63 là s60v3, còn đây là khu vực cuả dòng V2, nên bạn vào đây dow thì trừ java, còn lại chả có cái nào dạng *sis chạy được đâu bạn à!

bạn cho mình hỏi dòng s60v1,2 co máy nào sử dụng thẻ mini sd không vậy bạn. mình bị dính chưởng trên thẻ nhỏ nên k biết phải sử dụng máy nào. bạn cho mình biết với nha.

jimmi_qyu

bạn cho mình hỏi dòng s60v1,2 co máy nào sử dụng thẻ mini sd không vậy bạn. mình bị dính chưởng trên thẻ nhỏ nên k biết phải sử dụng máy nào. bạn cho mình biết với nha.

Cách tốt nhất để chữa những bệnh như thế này trên thẻ nhớ micro SD như sau:
Bạn tìm 1 trong 2 model điệnt hoại sau:
+ N81
+ N71

Sau đó gắn thẻ nhớ vào 1 trong 2 model ấy, sau đó vào 4mat thẻ là Ok ngay. Good Luck!!!