• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem phim và 15 kênh truyền hình VN bằng PPC dùng Skyfire

ndhung70

loay hoay một hồi vẫn chưa biết cách dùng thế nào...bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn không

jennydontcry

E đã xem được TV nhưng chỉ có điều ko thể xem Fullscreen hoặc xoay ngang màn hình được,bác hanoiwap có thể chỉ rõ làm cách nào ko?E dùng HD2,cảm ơn bác!

hanoiwap

Super V.I.P
E đã xem được TV nhưng chỉ có điều ko thể xem Fullscreen hoặc xoay ngang màn hình được,bác hanoiwap có thể chỉ rõ làm cách nào ko?E dùng HD2,cảm ơn bác!

Tôi dùng TD2.Máy tự động quay ngang

thanhcong27

hiện tại mobifone không cung cấp thuê bao chọn gói nữa nên không thể dùng được chương trình này nữa rồi ? thật buồn

emxinhang

xem qua skyfire chán rồi,bác nào có soft nào xem được mobitv của viettel không vậy?mình thử bằng htc streaming v2.2 thì chỉ có tiếng không có hình,v3.0 thì lại là "unknown support"--------CHÁN

hanoiwap

Super V.I.P
xem qua skyfire chán rồi,bác nào có soft nào xem được mobitv của viettel không vậy?mình thử bằng htc streaming v2.2 thì chỉ có tiếng không có hình,v3.0 thì lại là "unknown support"--------CHÁN

Để xem mobitv bạn phải đăng ký và...mất tiền thuê bao.Lúc đó bạn sẽ chóng "--------CHÁN" hơn

hanoiwap

Super V.I.P
Sau gần 4 tháng đã có trên 100.000 lượt người truy cập

count.php

emxinhang

thì rõ ràng là muốn xem mobitv thì phải mất tiền tnuê bao rồi,nhưng vấn đề là mất tiền rồi mà lại không xem được do máy không có phần mềm hỗ trợ,xem tv mà chỉ có tiếng ko có hình thế mới chán chứ.