• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem tivi online các đài truyền hình Việt Nam trên s60v3 bằng Skyfire

Status
Không mở trả lời sau này.

krungthep99

Mình vào được, nhưng mỗi tội là HTV7-HTV9 lại xem không được, các đài của VTC thì ok. Có cách nào xem được 2 kênh truyền hình đó không anh em ?

MinhThang

Manager
2 bạn Nguyên Ba và Minh Thắng ơi máy mình cũng đã hack rồi - cũng chưa cài bản nào hết mà vẫn bị lỗi cập nhật .
Máy hack rồi nhưng cài ứng dụng khác thì ok mà cái này không được hả,mình cài bình thường có sao đâu,bạn kiểm tra lại xem.
xem qua GPRS ok ko. mình ko kết nối đc. huhix

GPRS thì ok rồi nhưng tiền có ok không mới quan trọng bạn à,mất tiền nhiều lắm đấy.

dienwee

hay la OK roài. tiền bạc quan trọng gì.hehe. Viettel 10k/thang 1Mb 1K lo gì.hehe

kaizuki

mà cho em hỏi khi vào cái link kia nó là 1 4rum phải ko dzậy , đâu có thấy trường trình đâu :( , còn phải đăng kí nick phải ko anh em

thaihapc

skyfire

bac nao dang dung E 61i cho em hoi co cai duoc skyfire ko em co downd ve nhung cai ko duoc

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé.

Last edited by a moderator:

rinhvh

bac nao dang dung E 61i cho em hoi co cai duoc skyfire ko em co downd ve nhung cai ko duoc

Chú ý viết bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé.

Cài được đó bạn.Làm theo như hướng dẫn là ok ngay!:)

mình thật ko may ti nào, tao tai khoản, download ok het nhưng cài vào dt thì nó ghi lỗi cập nhật. có ai biết ly do tai sao ko chi mình với. mình mong cái này lâu lắm rồi. pm cho minh hoặc longnicholas2003@yahoo.com nhé. cám ơn cao nhân giúp đỡ

jacky2007

Member
sao mính dùng E71 xem hình rõ ko bị giật nhưng lại ko co tiếng vậy,mình kt ko có đánh dấu mute cái volume,anh em ai biết giúp với

MinhThang

Manager
sao mính dùng E71 xem hình rõ ko bị giật nhưng lại ko co tiếng vậy,mình kt ko có đánh dấu mute cái volume,anh em ai biết giúp với

Cái này nó là vậy bạn à, có kênh thì hình ảnh tốt mà không có tiếng.

NHAMAYDIEN

Các bác có cao kiến gì, tui xài mấy chục phút, kết nối bằng mobil-GPRS-WAP, sau kiểm tra tài khoản, không thấy mất xu nào. Sau vài tiếng kiểm tra lại TK thấy trừ mất 22.000 đồng VN. Xót quá. Nếu xài thế này thì CẠCH.................................

nguyenpa

Super V.I.P
Các bác có cao kiến gì, tui xài mấy chục phút, kết nối bằng mobil-GPRS-WAP, sau kiểm tra tài khoản, không thấy mất xu nào. Sau vài tiếng kiểm tra lại TK thấy trừ mất 22.000 đồng VN. Xót quá. Nếu xài thế này thì CẠCH.................................

cái đó là do dịch vụ mạng đó, gprs ko thể tính tiền khi bạn đang kết nối :D

buuynguyen

trời. thế là đúng rùi pác ơi. xài mấy chụp phút mất 22k là đúng roài còn than gì nữa. mỗi lần xài GPRS nó có trừ tiền liền đâu, ít nhất là 1 tiếng sau nó mới trừ.

dienwee

hjx. Cỏ bạn nao xái 6120 ko. M ko kêt nôi duoc. Hjx. Chán wá. Huhu
Posted via Mobile Device

viettranvtpt

hjx. Cỏ bạn nao xái 6120 ko. M ko kêt nôi duoc. Hjx. Chán wá. Huhu
Posted via Mobile Device

Tôi kết nối bình thường này,chỉ mỗi tội đi mất cái thẻ cào 50.000đ,xót quá,cái này xài gprs không khác đốt tiền.:(

huavinh

Banned
sao mình đăng ký ko được vậy các pac' chĩ mình vói
mail thì @yahoo.com.vn
so điện thoai minh ghi 3 ô là 209-223-1200 theo trong trang số điện thoai mỹ đó
nhưng nó báo lỗi thế này
* Your phone number is already registered, but you entered a different email address. Your email address is your Skyfire ID and cannot be changed.

Thanks for your interest in Skyfire. We're thrilled about the response and can't wait for you to experience it.

Currently, Skyfire is only supported in the US on Windows Mobile and Symbian platforms. To participate, you need a Windows Mobile (5 or 6), or a Nokia N or E series (3rd edition) phone.

Plans are well underway to bring Skyfire to more platforms and more geographies. Stay tuned.
ai giỏi tiếng anh giúp với nha

Status
Không mở trả lời sau này.