• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xem TV online bàng Điện thoại

buidoi79

Chẳng có chỉ dẫn nên vào mà chẳng hiểu gì, bác chia sẻ thì giải thích rõ ràng cái!

huyenmobi

Mình đang dùng E71, nếu bạn dùng E71 hoặc điện thoại Symbian có Realplay thì dùng Wifi Lan là có thể xem được.
Tại mục nhập địa chỉ trang website chon http://vietnamitv.com/wap, rồi chọn kênh để xem

Cleonardo

cho link gì chẳng hiểu, kick vào chỉ hiện ra mấy cái ô vuông chẳng có ý nghĩa gì

Kojiro

Super V.I.P
Ko biết E71 có hỗ trợ xem tivi ko ta? Nếu nó hỗ trợ sẵn thì ok, còn máy nào ko hỗ trợ thì...

huyenmobi

Bạn phải cài đặt phần mềm Realplayer, mình xem được, rất tốt, có thể xem được gần 20 kênh rồi đấy.
vào trang đó bằng Wifi Lan, rồi kích vô các ô vuông là tên kênh đấy, máy chưa cài RealPlayer thi ko xem được đâu

manle

Ghi tên link vào chổ nào zậy bạn.Máy mình có sẵn realpalyer gòy

Kojiro

Super V.I.P
Bạn phải cài đặt phần mềm Realplayer, mình xem được, rất tốt, có thể xem được gần 20 kênh rồi đấy.
vào trang đó bằng Wifi Lan, rồi kích vô các ô vuông là tên kênh đấy, máy chưa cài RealPlayer thi ko xem được đâu

Bạn nói rõ và hướng dẫn cụ thể nhé. Mình vào thì chỉ thấy chỗ tap Download videos là khả dĩ thôi.

huyenmobi

trong máy điện thoại phải có Realplayer thì mới xem được, để xem trong trình duyệt internet bạn đánh địa chỉ http://vietnamitv.com/wap, dùng WLan để xem, đây là xem TV online hoàn toàn khác với các loại máy điện thoại xem vô tuyến

Kojiro

Super V.I.P
trong máy điện thoại phải có Realplayer thì mới xem được, để xem trong trình duyệt internet bạn đánh địa chỉ http://vietnamitv.com/wap, dùng WLan để xem, đây là xem TV online hoàn toàn khác với các loại máy điện thoại xem vô tuyến

Có phải ý của bạn là: máy cần có Real, có rồi thì chỉ cần vào trình duyệt web gõ địa chỉ trên vào thì xem được, xem qua trình duyệt với sự hỗ trợ của Real, phải vậy k?

manle

Chắc là vậy đấy.Cũng như trang pda.vn trước kia đấy mà.Nhưng giờ trang đó ko xem được nữa, nó đổi sang đuôi wmv rồi,điện thoại N82 thì ko hổ trợ đuôi đó.

vd82_hp

Xem ngon lành các bác ạ ^^ thích nhất là có kênh cartoon! Các bác cứ bấm vào ô vuông ý nó hiện ra real player và ngồi chờ nó buffer thôi ;;)

caothanhhai

Không hiểu các bác à
Thấy nối bằng Real một lúc rồi lại báo không kết nối được
CT này của Việt nam hay nước ngoài mà không tháy giới thiệu gì hết cả

huyenmobi

help

Không hiểu các bác à
Thấy nối bằng Real một lúc rồi lại báo không kết nối được
CT này của Việt nam hay nước ngoài mà không tháy giới thiệu gì hết cả

chắc mạng wifi của bác lởm quá, mình xài wLan của thằng tầng dưới chạy ngon lành trên E71