• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin bản ROM version English WM 5.0 của Gigabyte G-Smart?

tuansaker3291

em đã tìm khắp mà ko thấy bản ROM phiên bản tiếng Anh này dành cho Gigabyte G-Smart mà toàn thấy cho dòng i thôi... Pro nào có cho em cái link down cái..huhu

em đang dùng phiên bản tiếng Đài Loan, máy chạy ỳ ạch và ông chủ cũ của nó cũng cái nhiều phần mềm lỗi quá, em muốn "làm lại" em nó từ đầu, nhưng việc trước tiên là tìm 1 bản ROM chuẩn cái đã mà chưa tìm được...hix, Pro nào chỉ em cách up ROM chi tiết cho dòng này thì tốt quá ! Chân thành cảm ơn các Pro nhiều !

tuansaker3291

hixx...không Pro nào giúp em vụ này à..huuuu

hix...không Pro nào đã từng sử dụng Gigabyte à ? em đến chết vì ko tìm được bản ROM đây, liệu em có thể dùng bản ROM của dòng này để thay thế không ?
HTC Migician gồm Qtek S100, O2 Xda II Mini (Asia), O2 Xda mini (Germany), T-Mobile MDA, i-mate JAM, Vodafone VPA Compact, Dopod 818, Krome Spy and Orange SPV M500.
Cấu hình chuẩn.
- GSM 900 / GSM 1800 / GSM 1900
- Intel PXA272 - 416MHz processor
- 64 MB SDRAM
- 64 MB ROM