• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin cách chuyển đổi danh bạ P910i

Vietvnn

Super V.I.P
Mấy Mod giúp tớ cái này với. tớ muốn chuyển cái danh bạ hơn 500 số từ P910i qua P990i thì làm thế nào???, có phần mềm nào backup danh bạ không mấy Mod ơi.

guru

Chuyển danh bạ

Mình không có P990 để thử, nhưng nếu bạn có cả hai máy thì thử cách này đi:

Lấy P910, vào phần chương trình Contacts, chọn mục Send this folder rồi chọnn mục Bluetooth (nhớ bật Bluetooth cho cả hai máy). P990 sẽ yêu cầu xác nhận và sau đó sẽ nhận dữ liệu từ P910 gửi qua.

Chúc thành công!

K

KuangWoo

Guest
Gửi contacts trong UIQ dễ lắm. Chọn tất cả contacts (Mark all) rồi send qua bluetooth hoặc làm như guru nói cũng được :)

ancola66

Super V.I.P
Mấy Mod giúp tớ cái này với. tớ muốn chuyển cái danh bạ hơn 500 số từ P910i qua P990i thì làm thế nào???, có phần mềm nào backup danh bạ không mấy Mod ơi.
Dùng phần mềm Best VCard backup vào thẻ nhớ là ok nhét thẻ vào P990 bung ra là xong

ancola66

Super V.I.P
Best VCard đây bạn :

CongVoi

Super V.I.P
Không hiểu sao tớ ấn vào file Attract đấy nó bật ra cửa sổ trắng toát. Không biết có phải do tính năng đính kèm file của diễn đàn bị lỗi ko ?

File đấy lâu rồi,nên bị thất lạc.Bạn lấy file dưới đây của mình nhé.Chú ý cái này chỉ dùng cho UIQ2.x thui nghen (BenQ P30, Motorola A9xx/A1000, Sony Ericsson P800/P802, Sony Ericsson P900, Sony Ericsson P910) Có gì vào ĐÂY để tham khảo thêm nhé