• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin cho hỏi về con SPH i700

harry2style

Hiện tại mình đang dùng con SPH i700 của Samsung nhưng không biết máy của mình thuộc dòng nào để mà UP ROM, cũng ko bít là của HTC hay của j` nữa :-?? Tại vì gà mà :( Ai biết xin chỉ giáo dùm....Tiện thể cho hỏi luôn máy này có up đc WM 05 hoặc hôk WM 06 hôk thì hướng dẫn cho mình với nhé (Mình đang dùng bản WM 2003 SE) :D Thanks nhìu nhìu :)

AnhPheCT

SAMSUNG SGH-I7XX Khu vực dành cho SamSung i780, i730, i740, i710,i700....

Hiện tại mình đang dùng con SPH i700 của Samsung nhưng không biết máy của mình thuộc dòng nào để mà UP ROM, cũng ko bít là của HTC hay của j` nữa :-?? Tại vì gà mà :( Ai biết xin chỉ giáo dùm....Tiện thể cho hỏi luôn máy này có up đc WM 05 hoặc hôk WM 06 hôk thì hướng dẫn cho mình với nhé (Mình đang dùng bản WM 2003 SE) :D Thanks nhìu nhìu :)
Tham khảo ở đây!!!!
SAMSUNG SGH-I7XX Khu vực dành cho SamSung i780, i730, i740, i710,i700...
http://pdaviet.net/forumdisplay.php?f=247