• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin driver camera HTC T-Mobile

lapthesim

Mình bị lỗi camera , xin anh em mọi người có chia sẻ cho mình xin cái driver nhé.Camera cứ chụp dc 1-2 tấm là bị nhòe màu.AE ai có chia sẻ cho mình với nhé.Mình rất cần nó lắm,cám ơn nhiều.Mình đang xài con T-Mobile Dash.

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

PPC làm gì có Driver Camera!!!...! Camera có vấn đề thì HR lại ko hết. Cuối cùng nâng cấp Radio thôi!...! Hoặc Up bản Rom nào đó Camera hoạt động tốt. Hay Up Bản Rom Ship của máy xem sao!!

lapthesim

Nhưng bạn ơi,bạn có thể hướng dẫn mình cách nâng cấp Radio ko , mình xài bạn rom 5.0 luc trc cũng gặp trục trặc 1 chút , nhưng khi lên 6.1 thì mình bi nhòe nhiều lắm.Bạn có thể hướng dẫn mình nâng cấp Radio ko ? cám ơn bạn nhiều

AnhPheCT

Bạn nói rõ PPC bạn mode nào đời nào!! Để còn biết HD Up Radio! Up radio giống như Up Rom vậy! Bạn tìm trong diễn đàn xem bên thảo luận dòng máy của Bạn đang sử dụng cái Radio phiên bản nào mọi người đã dùng tốt, tìm và tải về bỏ vào Tools Up Rom (xóa file OS của Rom có dạng *.nbh) đi chép file radio có dạng *.nbh vào. Up bình thường.

phonglantim

trước mình xài HTC cũng có 1 số con lỗi camera thật,chạy ROM xong toàn phải cài thêm file camera đi kèm,nhưng đấy là PPC hơn nữa ko biết máy bạn xài rom gì!bạn cứ Up lại ROM ship xem sao :)

lapthesim

xin lỗi vì trả lời thiếu thông tin.minh xài t-mobile dash.Rom 6.1 Radio Version 4.1.13.51_03.07.90
OS 5.2.19195 ( Build 19195.1.0.0 ).Lúc trc mình có xài rom cũ 5.0 cũng gặp trục trặc nhu trên,lúc chụp đc.lúc ko chụp dc,chụp đc mấy tấm thì nó lai nhòe màn hình.Bạn hướng dẫn giúp mình nhé.Mình cảm ơn bạn.và bạn cũng cho mình hỏi giá camera đó bao nhiêu luôn nhé.Vì mình hỏi toàn giá trên trời ko àh.Cám ơn các bạn đã ghé qua