• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

XIN ĐƯỢC GẶP MẶT ANH EM NHA TRANG TÝ NÀO

Status
Không mở trả lời sau này.

XuanTruong

Super V.I.P
Tình hình là khoảng tối ngày 6 và sáng ngày 7/3/2009 Mình sẽ có mặt vì đi công tác tại Nha Trang. Anh Em nào rảnh thì cho Mình gặp mặt CàFê Cà Pháo tý nhé!:)) Rất hân hạnh được gặp mặt Anh Em!;;)=D>​

Số Phone của Mình:
Mobi: 0907746666
Vina: 0913450088

djtrungkien

Hân hạnh được tiếp đón anh Trường!Em sẽ thu xếp công việc anh em mình cùng gặp nhau!Em sẽ gọi cho anh trước

XuanTruong

Super V.I.P
Hân hạnh được tiếp đón anh Trường!Em sẽ thu xếp công việc anh em mình cùng gặp nhau!Em sẽ gọi cho anh trước

Bạn liên lạc với SMod Tmap hộ Mình nhé (Vì Tmap xin nghỉ phép trên PV một tháng nên không biết có Online không?);;)

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Bạn liên lạc với SMod Tmap hộ Mình nhé (Vì Tmap xin nghỉ phép trên PV một tháng nên không biết có Online không?);;)
He...he...
Đi công tác xa vậy anh có wua Đak lak gì hem ?
Cách đây 1 tháng có gặp giao lưu vài chai heniken với anh Tmap tại SG , nghe nói anh ta công tác ở SG k biết về lại chưa ?

djtrungkien

Hiện tại em ko biết số của SMod Tmap vả lại SMod Tmap ở trong Cam Ranh nên có gặp cũng khó!

vanhuan

Sáng nay ngày 06/03/2009 Anh em NhaTrang có dịp tiếp đón SupMod_Xuân Trường tại Beverly Hill!

Chỉnh sửa cuối:

vanhuan

THÊM MỘT VÀI HÌNH ẢNH HOT VỀ S_MOD XUÂN TRƯỜNG NỮA ĐÂY!

:D;)b-)=D>=)):))

Status
Không mở trả lời sau này.