• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin hướng dẩn root với up room JXD s601

mrdes

tình hình là minh ko con nhu cầu dung dien thoai cao nữa với NOKIA 101 là đủ cho cong viec hien tại. Nhưng ko muốn bo qua cong nghệ, nên mua con JXD này vọc chơi nhưng ko rành về Androi. xin moi người chỉ giáo cách root với up room.
tks ae trước. ( hãy nhiệt tình giúp ae nha)

gachebg

jxd s601

tình hình là minh ko con nhu cầu dung dien thoai cao nữa với NOKIA 101 là đủ cho cong viec hien tại. Nhưng ko muốn bo qua cong nghệ, nên mua con JXD này vọc chơi nhưng ko rành về Androi. xin moi người chỉ giáo cách root với up room.
tks ae trước. ( hãy nhiệt tình giúp ae nha)
mình hiện đang dùng jxd s601 đã được 4 tháng rồi. máy chạy khá tốt, tuy nhiên hiện tại vẫn chưa root được, còn up room thì cứ lên trang jxd.cc download room và up theo hướng dẫn của hãng là ổn, đừng tự up kẻo lại die máy nhé. chúc vui!

:D

gachebg