• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin link down 2.26.11 Radio Rom

Status
Không mở trả lời sau này.

zakk_black

Em muốn xin link down bản Radio này ai biết chỉ giúp nhé.

Cảm ơn rất nhiều

zakk_black

Cảm ơn rất nhiều. Em cần link bản 2.26.11 up thử xem sao. Nghe giang hồ đồn bản này sóng khỏe nhất ;;)

RClub

Đó là radio bản 2.25.11 đó thôi, cái 2.26 là IPL và SPL, tất cả nằm trong rom của T mobile
Ý kiến riêng của mình thì 2.25.11 cho đến giờ vẫn là bản radio ngon nhất(với điều kiện của mình: dùng Vinaphone, sống ở trên cao, trong nhà toàn beton cốt thép)

zakk_black

Đó là radio bản 2.25.11 đó thôi, cái 2.26 là IPL và SPL, tất cả nằm trong rom của T mobile
Ý kiến riêng của mình thì 2.25.11 cho đến giờ vẫn là bản radio ngon nhất(với điều kiện của mình: dùng Vinaphone, sống ở trên cao, trong nhà toàn beton cốt thép)

Không có bản radio 2.26.11 mà. Đang âm ưu up bản radio này đi với IPL SPL 2.26 cho đẹp

Bạn có thể vào google search radio rom 2.26.11 for winzard sẽ ra là có radio rom này. Tuy nhiên không biết link down ở đâu????? :((

RClub

Vậy bạn cố gắng kiếm đi, theo mình là không có, nó chính là 2.25 đó :p nằm trong bản rom của TMobile 2.26

Các đại ca lâu năm ơi, cứu con O2s giùm em với. Hôm nọ em thử uprom radio 2.61.11 cho con máy của em xong Reset vào không được, mất Radio luôn,kể cả ở chế độ Boot cũng không kết nối Asys được để up lại rom gốc,bây giờ nó chỉ ở màn hình ngoài rồi màn hình mờ dần xong lại tự khởi động lại, quá trình đấy cứ lặp đi lặp lại. Đau đầu quá!Mấy đại ca giúp em với, em xin sẵn lòng bỏ 1h đồng hồ để Thanks các đại ca. Cảm ơn các anh nhiều nhiều!

binhlerhm

Các đại ca lâu năm ơi, cứu con O2s giùm em với. Hôm nọ em thử uprom radio 2.61.11 cho con máy của em xong Reset vào không được, mất Radio luôn,kể cả ở chế độ Boot cũng không kết nối Asys được để up lại rom gốc,bây giờ nó chỉ ở màn hình ngoài rồi màn hình mờ dần xong lại tự khởi động lại, quá trình đấy cứ lặp đi lặp lại. Đau đầu quá!Mấy đại ca giúp em với, em xin sẵn lòng bỏ 1h đồng hồ để Thanks các đại ca. Cảm ơn các anh nhiều nhiều!

bạn tháo sim rồi hardreset máy lại nếu vẫn chưa có sóng radio thì vào bootload chờ 1 chút cho pc nhận diên ppc rồi uprom.
Lưu ý IPL/SPL> 2.xx thì up riêng radio mới không bị lỗi như trên
tham khào thêm http://pdaviet.net/showthread.php?t=10609

Anh Binhlerhm ơi! em đã làm như anh hướng dẫn là tháo Sim ra rồi Hardreset nhưng vẫn gặp hiện tượng đó anh ạ!Màn hình cứ chuẩn bị vào màn hình chính thì mờ dần rồi tự khởi động lại,nếu không tháo pin thì nó cứ lặp lại quá trình đó suốt. Em vào Bootload chờ một lúc PC vẫn không thấy nhận PPC, trên màn hình Bootload của em có hiện dòng chữ USB ở góc trái dưới màn hình rồi mà, góc trên trái chỉ thấy hiện 2 dòng IPL 1.01 và SPL 1.01.0000 thoi. Anh cứu em với,em chết mất,cả 3 tháng lương tiết kiệm của em đổ vào đấy hết rồi!Bây giờ nó chết thì chắc em chết theo mất. Cứu em anh nhé! Thanks anh nhiều!

Mấy hôm trước em có up rom lên 6.6.6.666 dùng tốt lắm, chỉ mỗi điều là Version Radio hơi thấp nên em mới down phiên bản 2.61.11 về để up, up xong khởi động lại máy nên bị vào tình trạng trên. Các đại ca cứu em với.

Em cũng đã đang dùng Activesys 4.5 rồi!

Cac anh oi cuu em voi,sao ko ai cuu dc em the nay!May ngay nay em mong hoai,mong mai ma ko thay ai. Cuu em voi, bay gio con O2s cua em khoi dong len roi o man hinh 02 mot chut roi tat luon,muon khoi dong tiep thi phai thao pin moi dc nay. Neu ko ai co the cuu em thi lam on cho xin mot so dia chi sua O2 tin cay o Ha Noi dc ko?

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.