• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin Log + Hình ảnh chi tiết về up room cho b7610

zenstorm

Tình hình là em vừa mới tậu đc em B7610 nhưng giờ Rom của máy hơi cũ, em muốn tìm bản rom gốc mới nhất...ai có thì share giúp em nhé
Về việc up rom..bác nào có kinh nghiệm up rom cho B7610 thì giúp em về mấy cái hình ảnh + log khi up nhé..em thử mọi cách nhưng Octans nó vẫn k nhận được máy ( từ xp => win 7)...cảm ơn các bác trước

Nó chỉ hiện ra cái này:
"[Setup] Windows XP
[Setup] Download Ram Size :41777920 bytes,(39 MB) "...
mặc du đã đổi máy, cái đầy đủ active, driver và octans

ss7610

Mình mới up room JC2, nếu nhớ không nhầm thì chỉ có thể thực hiện trên WinXP, không biết bạn đang dùng Win nào.
Bản JC2 hiện nay được khá nhiều bạn đang sử dụng tại link sau, còn đây là cách upRom chi tiết = hình ảnh rất dễ làm.: http://www.tinhte.vn/threads/466086-...gay-26-04-2010
Bước cuối cùng để star download hiện lên bạn tắt máy và cắm cáp usb. nhấn vào star download và chờ cho máy khởi động lại thế là ok.
chúc bạn thành công. Nhớ thanks cho mình nhé.