• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin phần mềm chơi nhạc cho NOKIA 6680

Status
Không mở trả lời sau này.

donnguyen31

Tôi có con nokia 6680 mà chỉ có phần mềm nghe nhạc là UNTRAMP3 và Winamp.
Nhưng hiện phần mềm UntraPM3 chỉ chơi được nhạc *.mp3, không chơi được file *.wma
Còn winamp thì không mở được cả file *.wma hoặc mp3 mặc dù tôi đã thử các cách để add flie vào thư viện của winamp từ Memcard mà không được, lại thêm cái giao diện không phải bằng tiếng Anh - không biết nó dùng tiếng gì mà tôi không biết :(( ví dụ:secenek, sarki ac, temalar, hkknd, ckis,...
Vậy nên bác nào hoặc MOD có cách nào giải quyết hộ vấn đề này hoặc cho tôi xin phầm mềm nghe nhạc nào tốt hơn thì hay biết mấy. Cảm ơn các bác trước =D>

Taki7610

Unlock_GSM
Nhưng hiện phần mềm UntraPM3 chỉ chơi được nhạc *.mp3, không chơi được file *.wma
Còn winamp thì không mở được cả file *.wma hoặc mp3 mặc dù tôi đã thử các cách để add flie vào thư viện của winamp từ Memcard mà không được, lại thêm cái giao diện không phải bằng tiếng Anh - không biết nó dùng tiếng gì mà tôi không biết :(( ví dụ:secenek, sarki ac, temalar, hkknd, ckis,...
Vậy nên bác nào hoặc MOD có cách nào giải quyết hộ vấn đề này hoặc cho tôi xin phầm mềm nghe nhạc nào tốt hơn thì hay biết mấy. Cảm ơn các bác trước =D>

*Phần mềm của bạn đây

Kojiro

Super V.I.P

Bạn cũng có thể dùng em này, hỗ trợ nhiều định dạng mp3, wma, ogg...

minchou19

cái WmaPlus của bác Kojirocó chạy được trên n-gage không vậy?
mỗi lần muốn chép nhạc vào n-gage, mình phải convert sang mp3, mắc công quá..! Nếu được thì tốt quá!

Kojiro

Super V.I.P
cái WmaPlus của bác Kojiro có chạy được trên n-gage không vậy?
mỗi lần muốn chép nhạc vào n-gage, mình phải convert sang mp3, mắc công quá..! Nếu được thì tốt quá!

Không được đâu bạn ơi! Cái này chỉ dùng cho OS7 trở lên thôi. :(

Status
Không mở trả lời sau này.