• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin rom Eten X500+

phucnh03

anh em trong diễn đàn ai có rom con này thì úp cho mình xin với nhé. Cám ơn nhiều

Microlab071966

Bạn không nhìn thấy có 1 đống ROM bác PhamQuang viết àh.Chú ý trước khi hỏi chứ ^^!

trdtien

đống nào, ngoài mấy bản 6.1?

Đúng rồi! Mình đi cài rom 6.1 thấy người lập lược bớt 1 số tính năng như Sim manager, Bluetooth, Vạch báo pin... nên thấy cũng không quen. Với lại dùng được một thời gian thì cứ hiện tin nhắn loằng ngoằng báo lỗi việc sử dụng GPRS (đã hard reset lại nhưng vẫn không hết, phải đổi sang sim chưa đăng ký GPRS mới hết).
Ai có bản rom gốc cho eten X500+ hoặc bản rom chuẩn thì gửi lên chia sẻ cho mình với!
Xin cảm ơn!

trdtien

Link lại sống rồi, anh em tranh thủ down đi nào
link down bản gốc của chú Quang tạch lâu rồi, anh em nào còn thì giúp nhau phát đi

Đóng góp link 30 ngày ROM Ship Eten Glofiish X500+ download (download trước ngày 30/6/2010 nhé các chiến hữu)

Rom này là rom gốc hay rom chỉnh sửa vậy bác? Bác dùng chưa? Có lỗi gì không? Mình load mà không được. Để mai thử lại xem sao. Dù sao cũng cảm ơn bác đã chia sẻ!

TaQuangDuc

ROM ship mà, đang ngồi cài đây, pass giải nén là: PDAVIET nhía
cảm ơn chú Quang thêm 1 lần nữa cho nó máu!

review luôn,
ROM ship 6.0 nên chẳng có gì để nói, chạy nặng như chưa bao giờ nặng đến thế
không nhận SDHC 4GB
không hỗ trợ unicode

ĐƯỢC CÁI LÀ CẢM GIÁC CÓ CON MÁY NGUYÊN THỦY TRÊN TAY

Chỉnh sửa cuối: