• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ROM gốc Official Release WM6 và WM6.1 cho i-mate 8502

bk9sw

Kể từ khi i-mate phá sản thì trang web của hãng cũng đóng cửa luôn. Mình xin hỏi AE nào có 2 bản này thì cho mình xin. Quan trọng nhất là bản WM6, nếu ko có bản kia thì chỉ xin mỗi bản WM6 gốc này cũng được, mình đang rất cần. Cảm ơn mọi người! (ROM cho i-mate Ultimate 8502):D

bk9sw

sao ko có ai giúp mình hết zạ, hix hix, ae nào có lòng hảo tâm thì cho mình với

T

Target_Locked

Guest
Down bản 6.1 này về phòng khi cần cài lại.
Thanks,

T

Target_Locked

Guest
bác nào cho em hỏi cái rom lock code để làm gì ạ ?

Phải nhập "ROM unlock code" thì chương trình mới chạy tiếp được.
ROM unlock code tìm ở đâu?
Xem ở trên hộp đựng điện thoại lúc mới mua, bên trong có 1 cái nhãn. (tránh nhầm với số IMEI)

___iron___

hơ, thế ai có bản rom gốc cho em 8502 này ko ạ?em nhìn thấy rom lock code rùi ! ^^ ! bản 6.1 này tốn pin quá ! ic

al0club

hơ, thế ai có bản rom gốc cho em 8502 này ko ạ?em nhìn thấy rom lock code rùi ! ^^ ! bản 6.1 này tốn pin quá ! ic

rom gốc 6.0 ít người có lắm bạn ơi.ban up bản 6.1 official dùng bị hao pin nhanh lắm à