• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin tư vấn mua phone Pin lâu 1 sim !!

nghiepduclub

Xin tư vấn mua smart phone Pin khỏe 1 sim !!

điện thoại thời nay thì tràn lan nào là sky, hk phone, etc........ , cái nào nhìn họ quảng cáo bảo cấu hình cũng cao , dùng thì chưa biết, ( vì chưa có điều kiện để dùng) nay em tính mua 1 chiếc smartphone giá tầm 5tr , pin tầm 2 ngày sạc 1 lần ( vì em hay đọc tài liệu nhiều cần yếu tố này ) .... mong các bác bớt chút thời gian giúp đỡ em với ...

Chỉnh sửa cuối:

yeskia

Moderator
ko có bác nào bớt chút thời gian giúp đỡ em vấn đề này với sao ??

Máy thương hiệu có thể tin tưởng được cỡ 5 tr, pin > 2.000 mA thì có Lenovo nhưng là 2 sim như P770 CPU 2 nhân, pin 3500 mA; nhỉnh hơn chút là S820 CPU 4 nhân, pin 2000 mA. Còn Sky thì mình không rõ lắm.
Về cấu hình, bạn có thể vào các trang thegioididong, vienthongA...để xem chi tiết. máy 2 sim kệ nó, mình dùng 1 sim thôi.

Ptvd1994

theo nhu cầu của bạn thì có lenovo P780 là bá đạo nhất (pin4000mAh), tiếp theo là lenovo P770(pin3500mAh), tiếp theo là sky a850 cũ fullbox (pin 2600mAh)