• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ý kiến tham khảo về Vaio

quang44

Số là em mới mua con vaio fw200,em nó xài vista theo máy.em cũng mới xài lần đầu nên em có rất nhiều câu hỏi,mong anh em đã có kinh nghiệm hỗ trợ em với:
1.Sao cấu hình em cảm thấy rất là mạnh mẽ,mà sao em vào chơi game rất lag,chơi ofline warcraft3 thi nó giựt nhẹ,gặp quái đông thì giựt đứng yên luôn:( (em hay chơi td),còn chơi đột kích thì lag khỏi bắn luôn:((và đây là cấu hình em nó:
Intel Core 2 Duo T5800 processor (2.0GHz, cache 2MB, Bus 800MHz)
Memory : 4GB RAM
Hard Disk: 250GB Serial ATA HDD
BlueRay DVD RW +/- Double Layer, 16.4-Inch widescreen display with XBRITE-ECO LCD technology
Mobile Intel Graphics Media Accelerator 4500MHD
Built in 1.3MP MOTION EYE Camera and Microphone
Intel WiFi Link 5100AGN (802.11a/b/g/n)
Genuine Microsoft Windows Vista Home Premium 64bit, 6.4 lbs

2.Em lên hỏi vaio đời này co win xp k,thì chỗ em mua nói chưa co driver,anh e ai co cho em xin zoi,em rat la cam on:D,tại em k wen vista,xài vista đẹp thật nhưng mà chậm quá,em hoi bạn em thi đứa nào cũng bị chậm giong em hết,không biết có ai bi giống em k?

3.Anh em có ai biết chỗ nào chuyên cài game cho laptop k?chi giùm em zoi!em rất là cám ơn
p/s:em gà lắm,co gì anh hướng dẫn kỹ kỹ giùm em nha,em cám ơn anh em rất nhiều:D