• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xin ý kiến về dòng GIGABYTE g-smart

sinichi1610

em đang ngắm 2 em nay, anh em nào sử dụng rồi cho em 1 vài ý kiến về nó.

2 con này xem thông tin thì thấy có xem được tv bằng truyền hình cáp, em xem hình thì chẳng thấy chỗ nào để cắm được cái jack truyền hình cáp đâu cả,và chất lượng xem tv bằng cáp có tốt không. Anh em xài rồi tư vấn giúp nhé.
Rom 64 mb có đủ để up rom lên 6.1 hoặc 6.5 không?

Chỉnh sửa cuối:

PhamQuang

Manager
Một lời khuyên chân thành:
Nếu giá quá rẻ thì có thể mua chơi, gSmart i120 thì có thể nâng lên WM6.1 và WM6.5 tuy nhiên chạy rất yếu và chậm.
Quan trọng nhất là các dòng này đã cũ và rất dễ die khi Up ROM.
Nếu bạn muốn dùng gSmart thì nên chọn các dòng mới hơn một chút.
Còn 2 chú trên thì nên bỏ qua. Kinh nghiệm đau thương với i120 cho nhiều người sử dụng đã quá nhiều. :D

tuannh1972

Đồng ý với ý kiến bác sỹ Phạm Quang vì em đã từng dùng Gsmart, nên chọn HTC dùng cho lành

sinichi1610

HTC s620 dùng có tốt không bác, có thể giải thích dùm em sao kiếm trên mạng có nhiều tên quá, HTC s620, Dopod c720w thằng bạn có xài 1 cái thấy giống mà nó bảo là T-Mobile Dash vậy là sao vậy hả các bác?

tuansaker3291

em đang mua một con g-smart đây, không biết có WIFI không đây?

em đang đinh mua 1 chú Gigabyte G-Smart chạy WM 5.0 nhưng đang phân vân vì ROM nó ít quá, lại không biết là nó dùng có ổn không? có WIFI không?
và trả lời câu hỏi của bác trên thì tất cả các máy trên bác nói đều là HTC S620 hết, nhưng vì do tên máy lấy theo tên các nhà phân phối mà các nhà phân phối chính thức của HTC trên các châu lục khác nhau là khác nhau nên dẫn tới cái tên bị khác như vậy...:D

luongtienthanh7

tốt nhất ko nên xai Dopod C 720 vì nó là của TQ nên hay bị lỗi lắm . 2 cái HTC S620 và dopod giống nhau y chang nên mua phải cận thận , mình có 2 con luôn nhưng thằng HTC chạy ổn định hơn nhiều .