• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Xplorer v1.51 Full với 1 Icon Việt hóa

vunhudung

Xplorer v1.51 Full với 1 Icon Việt hóa - có cả EN - VN nha
Phần mềm này chắc mình cũng không phải giới thiệu nữa, nó quá quen thuộc rồi. Cái này mình lượm được trên diễn đàn, ko cần hack, chỉ cần sign, skin thì đẹp
Anh/em thấy hay thì click Thank dùm mình & comment cho nó lên chia sẻ mọi người cùng thấy nha :)):)):))
Qua bên này tải Python nhé các bạn
http://www.pdaviet.net/showthread.php?38862-Python-1.45-và-megapymodule-2.01-(cập-nhật-trang-5)
[/URL]
View attachment 184106View attachment 184103
View attachment 184105View attachment 184104

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

Thường thường những crack 1icon này toàn đi kèm python..bạn đã test chưa mà nói k cần làm gì cả

dùng bản chưa hack hoặc 2icon vẫn thấy tốt hơn,bản này mình xài thử rồi vì chạy wa python nữa nên nó sao sao ak,trơ lắm,ko nhanh nhạy ,

duc86

vẫn die bt bàn ah.nhưng đc cái là nếu die thỳ vào file nanger cài đè lại chạy :D
em chuyên dùng bản xplore chạy chung với python thường thì không bị die mà chỉ bị đếm 3 giây thôi mỗi lần đếm giây như vậy thì mình nhập code vào là lại dùng bình thường

AlyCuong

Active Member
Bản 1.45 thì đã full từ lâu rồi sao k xài mà xài mấy bản này làm gì cho mệt, thấy nó có fix gì đáng kể đâu, cứ ham vui thôi.

vunhudung

Bản 1.45 thì đã full từ lâu rồi sao k xài mà xài mấy bản này làm gì cho mệt, thấy nó có fix gì đáng kể đâu, cứ ham vui thôi.

Hướng tới cái nào mới chứ bác, cái nào mới là mình thích à =)) =))