• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ý tưởng về mod âm thanh !

kazeron2003

Tình hình là mình thấy âm thanh button và screen của dòng UIQ ko đc hay lắm, của Iphone, LG...nó cho mình chọn tiếng giọt nước rơi, tiếng điện tử... nghe rất hay và phong phú

UIQ mình chỉ có mỗi tiếng click.. click.. click.. hix, Ko biết có cao thủ nào có thể mod thêm vô phần này ko nhỉ ?:D

shinobi1104

Camera sound mà change đc chắc cái nì cũng khả quan nhỉ! :p Các pro vào giúp nhé. :D

kazeron2003

:( chìm xuồng rồi sao ? các bác cài đc cả win 3.0 cho SE mà sao cái này ko ai ngó ngàng tới thế :((

dung_sawaco

thanks cho ý tưởng hay, các bác cứ yên tâm :"Với Sony Ericsson - Ko có gì là khó tưởng tượng" :D

duongmushi

Cái này phải các bro trên diễn đàn
Hoặc các cao thủ ẩn dật
E hóng hớt

dengrumingzi

Cái này rất rất khó với chúng ta, nhưng rất rất dễ với bác Dongxanh. Bac Dongxanh vào giúp nhé!=D>

vuongtrungduong

nếu có cách nào làm đc như vậy thì cũng hay,nhưng từ lâu lắm rồi mình đã quen tắt tiếng ScreenTouch trên P9,giờ dùng lại có đôi phần ko quen lắm...
nhưng tất nhiên,đây là 1 ý tưởng hay!

ngoisaole

hình như mấy cao thủ ko quan tâm lắm về vấn đề này hay sao ấy. chẳng thấy thảo luận gì cả à