• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YAHU VIỆT NAM

Nguyen_Minh

Em mới tìm đc cái này, ko bik cho vào đâu nên lập 1 topic mới. Nếu có rồi hay ko đúng chỗ, mod del đi cho e. Đây là pm chat yahu tiếng Việt. Có thể down bản này or down từ:http://messenger.yahoo.com/download.php

Mọi người luu ý là bản này chỉ dùng cho mobifone thui he :D
Xóa đuôi 7z là ok

Chỉnh sửa cuối:

huynhminhhung

Posted via Mobile Device[/i
ban nay dung cho mang Mobìfone thi ok nhung viettel thi không đươc

Chỉnh sửa cuối:

ngocdung413

Cái này là bản việt hóa Yamee 1.3 =))

Posted via Mobile Devicehj.truoc tien la thank bac fat.sr vj mjnh ol bang g900 ma k bik cach go tieng tieng viet trong opera 5 nen tam go k dau da. bac nao co long huong dan dum em cach go tieng viet trong opera 5 nha.thu 2 la e dung vjettel chac k xaj kaj yahu of bac. nhung sao may e dung yamee vao ola khj dang nhap deu bao la loj ket noj k vao dc.trong khj opera vao vao web am am.sao nhj.kon slick cua 1 bac nao do hao tam cho thj vao njck rat nhanh nhung sao ku keo xuong nua list la no bao loi rui ty tat lun ha

Nguyen_Minh

Posted via Mobile Devicehj.truoc tien la thank bac fat.sr vj mjnh ol bang g900 ma k bik cach go tieng tieng viet trong opera 5 nen tam go k dau da. bac nao co long huong dan dum em cach go tieng viet trong opera 5 nha.thu 2 la e dung vjettel chac k xaj kaj yahu of bac. nhung sao may e dung yamee vao ola khj dang nhap deu bao la loj ket noj k vao dc.trong khj opera vao vao web am am.sao nhj.kon slick cua 1 bac nao do hao tam cho thj vao njck rat nhanh nhung sao ku keo xuong nua list la no bao loi rui ty tat lun ha
â

Slick thì em hok bik. Nhưng yamee và cái này là 1. Vậy nên em nghĩ hok dùng đc cái nì thì hok dùng đc cái kia!
P.s: đây là bản vh của yamee1.1

Posted via Mobile Device

a2king

có cách nào làm cho viettel mà vẫn dùng đc chuong trình này ko??? trườc kia xài Nokia7610 (mạng viettel) OK lắm lun, nhưng chuyển wa P990i là thua, mình thấy chương trình này hay...có ai giúp dc hông nè???

Nguyen_Minh

có cách nào làm cho viettel mà vẫn dùng đc chuong trình này ko??? trườc kia xài Nokia7610 (mạng viettel) OK lắm lun, nhưng chuyển wa P990i là thua, mình thấy chương trình này hay...có ai giúp dc hông nè???

Ko được a ạ. Cái này chỉ dành cho mobifone thui!

alphabet

Ặc sao soft mà cũng phân biệt mạng j nhỉ...Trc mình có dùng đc cả Yamee và Yahu với Viettel đây.Nhưng giao diện xấu òm,hơn nữa rất lâu rồi ko còn kết nối đc nữa.Xóa luôn cho nhẹ nợ.
Ko bit ngoài Slick + Yahu - Yamee ra còn soft nào free mà kết nối trực tiếp với yahoo ko nhỉ ? Mấy cái kia cùi bắp qá :)

Nguyen_Minh

Ặc sao soft mà cũng phân biệt mạng j nhỉ...Trc mình có dùng đc cả Yamee và Yahu với Viettel đây.Nhưng giao diện xấu òm,hơn nữa rất lâu rồi ko còn kết nối đc nữa.Xóa luôn cho nhẹ nợ.
Ko bit ngoài Slick + Yahu - Yamee ra còn soft nào free mà kết nối trực tiếp với yahoo ko nhỉ ? Mấy cái kia cùi bắp qá :)

A có thể dùng fring nhưng yahoo trong fring ko invisible đc

Posted via Mobile Device

hungcobap

oh! hay quá vậy là khỏi lên mạng cũng chat được rồi
Nhưng bác nào có em skyper cho P990i không vậy?

mlsno7

oh! hay quá vậy là khỏi lên mạng cũng chat được rồi
Nhưng bác nào có em skyper cho P990i không vậy?

bạn dùng fring đi. có thể gọi điện luôn qua 3g hoặc wifi đây. có luôn cả skype cho bạn :D