• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ Yêu Cầu ]Tạo Sub Ứng Dụng Việt Hoá Cho Sym^3

Status
Không mở trả lời sau này.

vutaikt

hiện tại chuyển sang sym*3 .
sym^3 mới ra nhưng vẫn sài dc 90% ứng dụng của s60v5 và s60v3.
mình thấy trong topic sym 3 ko có box việt hóa ứng dụng.
admin có thể tạo thếm topic ứng dựng việt hóa cho sym 3 giống như s60v3 và v5 đc ko?
và có thể tạo thêm box ứng dụng python nữa.mình vẫn sài đc python trên sym 3.
mong admin và các mod quản lý xem sẽt.

MinhThang

Manager
hiện tại chuyển sang sym*3 .
sym^3 mới ra nhưng vẫn sài dc 90% ứng dụng của s60v5 và s60v3.
mình thấy trong topic sym 3 ko có box việt hóa ứng dụng.
admin có thể tạo thếm topic ứng dựng việt hóa cho sym 3 giống như s60v3 và v5 đc ko?
và có thể tạo thêm box ứng dụng python nữa.mình vẫn sài đc python trên sym 3.
mong admin và các mod quản lý xem sẽt.

Trước tiên nhắc bạn cần chú ý khi post bài, cần viết hoa chữ cái đầu, tiêu đề bài viết phải rõ ràng thể hiện được hàm ý của nội dung bên trong bài viết.

Về ý kiến của bạn việc này BQT chưa tính tới, bởi lẽ đây là HDH mới người dùng rất còn ít, khi nào phát triển như các HDH khác thì sẽ có đầy đủ các BOX như các HDH mà anh em đang sử dụng. Nếu bạn cập nhật và Vh các ứng dụng được bạn cứ úp vào khu vực ứng dụng chung, mình sẽ đưa chú ý chủ đề riêng 1 Topic cũng được, khi nào nhiều hãy tính, việc mở thì dễ nhưng việc cập nhật bài vào đó mới là điều cần tính.

TruongHan

Super V.I.P
Cảm ơn bạn về ý kiến này.Hiện tại Việt Hoá ứng dụng chủ chốt do Mod Kienvp đảm trách,Sym^3 mai mốt thành viên tham gia nhiều,có thêm vài mem tham gia việt hoá và các ứng dụng việt hoá tương đối nhiều thì sẽ yêu cầu BQT tạo thêm Sub.Hiện tại cứ cho ở chung nhà với Sub Ứng Dụng Chung vậy :D
Ps : đã edit lại tiêu đề cho đúng tính chất của topic

vutaikt

Thanks anh.Hiện e cũg tập tành Việt hóa cũg đc vài ứng dụng. Em cũg muốn góp chút công sức nhỏ mọn của mình để diễn đàn ta phong phú hơn.

manle

Sym^3 cũng có topic Việt hóa rồi mà. Bên Ứng dụng chung đó.

Status
Không mở trả lời sau này.