• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận game Symbian^3

Hoden

Super V.I.P
TOPIC YÊU CẦU, THẮC MẮC THẢO LUẬN VỀ GAME SYM^3
Các vấn đề thắc mắc và thảo luân về game cho hệ điều hành symbian^3 ,yêu cầu về game, post tại đây

nokiaN97

xin ma unclock file Gameloft James Cameron's Avatar HD v1.02 Symbian^3 Unsigned

Mình muốn download gameGameloft James Cameron's Avatar HD v1.02 Symbian^3 Unsigned. mà nó bảo cần unclock file không thể dowload về được. Vậy anh em nào có cho mình xin với. mình xin cám ơn nhiều

yuki19218

Ý kiến: Post game "BEJEWELED TWIST" giùm mình y các pac'......Thanks nhiều. Mình đang dùng Nokia C7

yuki19218

Zậy kòn game: "Crazy Penguin Catapult 2" có thể post lên đc không. Mình đang dùng C7 mà ko có trên Ovi Store. Thanks nhiều....

nhưng phải trả tiền :( mà mình ko biết trả tiền như thế nào ? bạn có bản crack ko ?

Muốn mua đc mấy game đó là mình phải có thẻ VISA thanh toán trên mạng mới có thể mua rồi tải về cài đặt trên máy lận ^^!

toanuyenminh

cho hỏi tí bạn ơi sao mình cài games Gameloft James Cameron's Avatar HD v1.02 Symbian^3 Unsigned cho con nokia c7 của mình nó báo chứng chỉ bị lỗi hoài pó tay luôn mà mình cũng mới xin cer + key để sign cũng không được các bạn giúp mình với :(:(:(.

yuki19218

toanuyenminh ơi!!!!! Bạn xin cer + key để sign ở đâu chỉ mình với, mình có down về 1 game chua signed ^^!, mình cũng đang dùng C7.... Thank nhiều nhiều

manle

cho hỏi tí bạn ơi sao mình cài games Gameloft James Cameron's Avatar HD v1.02 Symbian^3 Unsigned cho con nokia c7 của mình nó báo chứng chỉ bị lỗi hoài pó tay luôn mà mình cũng mới xin cer + key để sign cũng không được các bạn giúp mình với :(:(:(.
Mình dùng N8 cài chạy ok mà. Cùng là sym^3 hết mà. Bạn vào cài đặt/quản lý ứng dụng, thiết lập lại các tùy chỉnh sau: Cài đặt phầm mềm chọn tất cả; Kiểm tra chứng chỉ online tắt, địa chỉ web mặc định ko có. Và bạn dùng chương trình sign trên PC hay mobile, mình dùng freesign for mobile, add file muốn sign chọn self sign rồi chọn go là ok
toanuyenminh ơi!!!!! Bạn xin cer + key để sign ở đâu chỉ mình với, mình có down về 1 game chua signed ^^!, mình cũng đang dùng C7.... Thank nhiều nhiều

Vào đây để xin cer_key: http://www.pdaviet.net/showthread.php?102537-Nhận-làm-CER-KEY-cho-anh-em-PDA.

toanuyenminh

Mình thử cài đặt các thiết lập rồi vẫn không được, bạn cho mình file freesign for mobile đi nhe cho no dễ thanks ban nhe.

toanuyenminh

không biết những file games da sign trên PC khi cài vào diên thoại nó đưa ra cảnh báo sẽ gây ra những vấn đề nghiêm trọng trên thết bị của bạn không biết về lâu dài có sao không bạn thanks.

toanuyenminh

KHA KHA bạn sign được chưa vậy mình làm được rồi công nhận mấy cái games 3d chạy trên Symbian^3 còn đẹp hơn iphone nữa bạn ơi hehe đã thiệt.

panrai

Super V.I.P
không biết những file games da sign trên PC khi cài vào diên thoại nó đưa ra cảnh báo sẽ gây ra những vấn đề nghiêm trọng trên thết bị của bạn không biết về lâu dài có sao không bạn thanks.

KHA KHA bạn sign được chưa vậy mình làm được rồi công nhận mấy cái games 3d chạy trên Symbian^3 còn đẹp hơn iphone nữa bạn ơi hehe đã thiệt.
sau ko tự làm 1 bản hack đi bạn thấy cũng dể mà,phải chi mình có xiền mua 1 con thì đc biết mấy đang sài cái 6300 bèo quá đi :ar!

manle

Mình thử cài đặt các thiết lập rồi vẫn không được, bạn cho mình file freesign for mobile đi nhe cho no dễ thanks ban nhe.
Bạn đã cài được rồi mà. Nếu bạn cần mình sẽ up lên.
Sẽ ko vấn đề gì, Chả qua đó chỉ là lới khuyến cáo. Tại vì những cái file mà mình sign là nhằm để chui qua lỗ hổng bảo mật của Nokia nên nó khuyến cáo như vậy. Mình cài cũng báo như vậy nhưng có vấn đề gì đâu.
Còn nói gì nữa. Chơi game HD 3D trên N8 mê phải biết. Ban ngày ko rãnh, toàn thức đêm chơi, game Hero of Sparta mình chơi gần phá đảo rồi. Hehe. Tối nào cũng cày hết.

toanuyenminh

kha kha mình cũng đang chơi đây games nào cũng chất lượng và đồ họa đẹp tuyệt vời đúng là Symbian^3 có khác có games nào mới nhớ up lên nhé bạn thanks nhiều.

sau ko tự làm 1 bản hack đi bạn thấy cũng dể mà,phải chi mình có xiền mua 1 con thì đc biết mấy đang sài cái 6300 bèo quá đi :ar!

kha kha làm một con c7 đi bạn mình không cần phải hack máy làm gì cho rủi ro, có phần mền sign rồi chỉ việc sign games nào mình thích trên pc rồi chép vào máy mà thưởng thức cái đồ họa đẹp tuyệt vời của nó Symbian^3 chơi game thấy còn đẹp hơn cả iphone mà pin lại bền bỉ nữa chứ đúng là Symbian^3 muôn năm.