• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3

Hoden

Super V.I.P
Thắc mắc thảo luận phần mềm Symbian^3]
Topc thắc mắc thảo luận về vấn đề cần thiết khi sử dụng HDH symbian^3 các thắc mắc về pm post vào đây
nokia C7

NOKIA N8

Nokia E7-00

Nokia C6-01

Last edited by a moderator:

adgjmwtpmjg

^3 là gì thế nói rõ nó là hệ điều hành như thế nào , mấy cái của ^3 hơn v3 và v5 không

dduuoonngg88

^3 là gì thế nói rõ nó là hệ điều hành như thế nào , mấy cái của ^3 hơn v3 và v5 không

symbian^3 hộ trợ cảm úng tốt hơn và có thêm cảm ứng đa điểm điều mà s60v5 chưa có.và nhiều cải tiến mới nữa

FMT

Cho mình hỏi Sym^3 đã có phần mềm Slick chưa ? Và có cách nào để cài tiếng Trung vào máy không ?

trinhha

Cho mình hỏi Sym^3 đã có phần mềm Slick chưa ? Và có cách nào để cài tiếng Trung vào máy không ?

SLICK CỦA BẠN NÈ
còn tiến trung thì mình chịu. hjhj

lemanhhapt

chào Sym 3 hy vọng sớm có một em trên tay và một bài viết cụ thể của hoden về nó!

manle

Rất cảm ơn các mod. Cuối cùng là mai ngày 6/11 thì N8 cũng đã được bán. Mai em sẽ hốt em nó về và chia sẻ cùng các bác. Cho em hỏi đã có thủ thuật hack phone cho N8 chưa?

manle

Mình đã có N8 trong tay, hốt ngay vào ngày 6/11 mà vì bân quá chưa chia sẻ với anh em được. Hẹn anh em ngày mai mình sẽ up hình ảnh và camera từ N8

luanthieugia

slick vào trang chủ down về cài thôi. Cái này của hdh mới này ko phải sign. mà cài dc cả soft của v3 và v5 thế mới hay :D

BabyStorm

cho em hỏi phần mềm SPB MobileShell V3.07.598 S^3 SymbianOS9.x này em cài ra máy N8 xong. chạy nó cứ báo " SPD mobile shell cannot be run! ". Ai giúp em với.

trinhha

cho em hỏi phần mềm SPB MobileShell V3.07.598 S^3 SymbianOS9.x này em cài ra máy N8 xong. chạy nó cứ báo " SPD mobile shell cannot be run! ". Ai giúp em với.
bạn phải để sym^3 ở tiếng anh thì spb mobisell mơus hoạt động nhé.

FMT

Thế còn vấn đề về canh nét cho camera của con C7 thì sao hả bác mod. Em nó chụp xa thi công nhận là nét thật. Nhưng cứ dí gần vào là đứt luôn. Có cách nào khắc phục không :-??

huyphong7722

camera n8 zom đuối quá,chỉ có 2x thôi kg thu gần lại được,các bạn có cách nào kg hoặc nếu có ống tele cho n8 thì chỉ dùm nhé.
mình cài KPD (tra danh bạ) vào máy n8 kg tra số trực tiếp được,người khác gọi đến thì ok,(trong dữ liệu KPD nó hiện toàn ô vuông ,kg nhận được ngôn ngữ),OVI MAPS thì kg có dữ liệu(đã cài thêm dữ liệu vào cũng kg có),có bạn nào cài thành công mong chỉ giúp.

LastKnight

Thế còn vấn đề về canh nét cho camera của con C7 thì sao hả bác mod. Em nó chụp xa thi công nhận là nét thật. Nhưng cứ dí gần vào là đứt luôn. Có cách nào khắc phục không :-??

Khi bạn chuyển wa chụp gần hay cận cảnh thì chuyển wa chế độ marco thử xem....chỉ biết dzậy...kô đc thì sr vì kô có máy test :(

cứ từ từ một thời gian nữa nhiều cao thủ dùng thì sẽ có cách khắc phục thôi. còn mới nên chưa biết hết được đâu. he he he he he....

nokian8

chỉnh wa chế độ Close-up nha:) chup gần cực phê :))
Mình chụp đây này , zoom to lên để thưởng thức nhé :))

FMT

chỉnh wa chế độ Close-up nha:) chup gần cực phê :))
Mình chụp đây này , zoom to lên để thưởng thức nhé :))

Bạn có thể chỉ cụ thể hơn được không,mình mò mãi chẳng thấy cái chế độ bạn nói ở đâu cả :(