• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

YÊU CẦU - THẮC MẮC - THẢO LUẬN VỀ CÁC PHẦN MỀM OFFICE

XuanTruong

Super V.I.P
Topic này là nơi để các thành viên có Yêu cầu, thắc mắc, thông báo Link Die, và thảo luận về các phần mềm Office! Mong các thành viên ủng hộ và chia sẻ!;;)=D>​

TraiNgheoHn

Cho em xin Phần mềm

Cho em xin phần mềm chuyển từ PDF sang đuôi DOC được không ạ?

Anhtoitb

Hiện em đang dùng bản Office 2003 bán ngoài tiệm đó (10 ngàn/đĩa CD). Cài vô máy xong dùng ngon lành nhưng đến khi em cài bản diệt Viruts Kapersky vô thì ôi thôi em Office đó báo lỗi: cả Word lẫn Excel. Lỗi là cứ mỗi lần mở Word ra làm mấy cái văn bản thì nó không cho ghi và khi mình nhấn Save là nó thoát luôn chương trình. Bực không thể tả. Có bác nào có cách khắc phục vui lòng chỉ giáo cho em với! Thanks!

khanhhohoang

Bạn mở Kapersky lên, chọn Settings, chọn Treats and exclusions trong phần Option, click vào Trusted zone, chọn thẻ Trusted applications, nhấn Add rồi Browse đến file exe của Word, excel, nhấn Open, OK

Tuongvehuu

Hiện em đang dùng bản Office 2003 bán ngoài tiệm đó (10 ngàn/đĩa CD). Cài vô máy xong dùng ngon lành nhưng đến khi em cài bản diệt Viruts Kapersky vô thì ôi thôi em Office đó báo lỗi: cả Word lẫn Excel. Lỗi là cứ mỗi lần mở Word ra làm mấy cái văn bản thì nó không cho ghi và khi mình nhấn Save là nó thoát luôn chương trình. Bực không thể tả. Có bác nào có cách khắc phục vui lòng chỉ giáo cho em với! Thanks!

Đại ca cứ làm theo cách của bác khanhhohang nhé, nếu không được qua em đưa đại ca đĩa Office 2007 về sài!:))

Anhtoitb

Đại ca cứ làm theo cách của bác khanhhohang nhé, nếu không được qua em đưa đại ca đĩa Office 2007 về sài!:))

Chú sao và mang đến cho anh 1 đĩa đi để cài cho cháu nó tập đánh chữ.
Anh chỉnh sửa theo cách của bác khanhhohoang được rùi!
Ok, Thanks cả nhà mình!=D>=D>

Anhtoitb

Em đang cần tìm bộ cài của chương trình Microsoft Visual Basic 6.0
Bác nào có share cho em xin với!

JLK

bác ơi cho e xin cai word đánh chử á..máy e hok có ạh!!!giúp dùm e

bác ơi cho e xin cai word đánh chử á..máy e hok có ạh!!!giúp dùm e
.................................

Last edited by a moderator:

carrick1984

Cần giúp đỡ khôi phục password file excel!

Đây là tài liệu kế toán của Cty em vừa mới về tiếp quản,ai vô tình đặt pass mà bây giờ ko mở ra được,em lại đang cần gấp.Bác nào giải được xin chân thành cảm ơn và hậu tạ.
Nó là file Excel 2007,em đã dùng thử Advance office password recovery để giải,nhưng khi mở file ra nó cứ báo lỗi Unknow file format.Ko hiểu là tại sao.Vậy nhờ các sư huynh đệ giải quyết dùm nhé!
Nó đây: http://www.4shared.com/file/132070624/5978a4a0/NKC9.html

kinh81

đây là link dùng thử xem sao:http://www.lostpassword.com/demos/kitd.exe
Passware Kit Enterprise săn tìm password của các ứng dụng thường gặp như: Excel, Word, WinZip, Windows XP/2000/NT, Access, Outlook, Quicken, WordPerfect, VBA, 1-2-3, ACT!, Paradox, Organizer, Schedule, WordPro… Passware Kit còn có các tính năng săn được password của 6 ứng dụng khác là SQL, BestCrypt, Network Connections, MYOB 2005, Quicken 2006 và FileMaker 8.

TraiNgheoHn

Các MOD tìm giúp em phần mềm convert từ dạng Word sang dạng PDF với ạ, em sắp phải nộp luận văn rồi mà :(