• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu - Thắc mắc - Thảo luận về Ứng dụng cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

huynhthuy7610

Cho e hỏi tí, trên thị trường bây giờ có quá nhiều sim ghép cho Iphone.... nhưng theo các pan thì loại nào là ok.
xin ý kiến nhé

haiquy

Mình muốn nhờ các bạn giúp mình trong vấn đề tạo tài khoản intunes,mình đả làm theo đúng như hướng dẩn tạo tài khoản intunes trong diển đàn hướng dẩn nhưng khi đến khi mình điền Email xong khi đánh Password khi kiểm tra thì nó báo " Password must at least 8 cheractrs,including a number an uppercase,and alowecase letter,Don't use spaces,the same oharacter 3 times in a row,you Apple ID or a Password you've used in the last year " vì thế nên mình không làm tiếp được. Bạn nào biết cách khắc phục xin hướng dẩn giúp mình Xin cảm ơn nhiều.

TruongHan

Super V.I.P
Mình muốn nhờ các bạn giúp mình trong vấn đề tạo tài khoản intunes,mình đả làm theo đúng như hướng dẩn tạo tài khoản intunes trong diển đàn hướng dẩn nhưng khi đến khi mình điền Email xong khi đánh Password khi kiểm tra thì nó báo " Password must at least 8 cheractrs,including a number an uppercase,and alowecase letter,Don't use spaces,the same oharacter 3 times in a row,you Apple ID or a Password you've used in the last year " vì thế nên mình không làm tiếp được. Bạn nào biết cách khắc phục xin hướng dẩn giúp mình Xin cảm ơn nhiều.

Bạn đọc hướng dẫn này chưa?
http://www.pdaviet.net/showthread.php?148745-Hướng-Dẫn-Tạo-Account-Itunes-Free
chú ý tạo pass phải gồm chữ hoa,chữ thường và số.Ví dụ : Pdaviet123

haiquy

Mình đả đọc hướng dẩn như bạn nói và đả làm đúng,mình click vào chử "Non " nhưng sau khi mình điền đầy đủ và tiếp tục thì nó không cho qua trang mà hiện lên dòng chử "Please Contact itunes support to complect this trancation[" vì không rành ngoại ngử nên nhờ các bạn giúp mình qua giai đoạn này .Mình xin cảm ơn nhiều

TruongHan

Super V.I.P
Mình đả đọc hướng dẩn như bạn nói và đả làm đúng,mình click vào chử "Non " nhưng sau khi mình điền đầy đủ và tiếp tục thì nó không cho qua trang mà hiện lên dòng chử "Please Contact itunes support to complect this trancation[" vì không rành ngoại ngử nên nhờ các bạn giúp mình qua giai đoạn này .Mình xin cảm ơn nhiều

Trước tiên bạn nên chọn quốc gia Vietnam để tạo acc vn xem.Ở phần Provide a Payment Method chọn Non và nhớ điền đầy đủ thông tin ở mục này vào,đừng bỏ trống.Hiện tại vẫn có thể tạo acc free được ^^

haiquy

Mình quên nói để bạn biết khi mình click vào chử "Non" có 1 ô đầu nó có ghi dòng chử " Intunes Gift Crads and Certificates " và có 1 ô để Chử Code :......Nhưng mình lại không biết điền vào chử gì nên đả để trống,còn lại thì mình điền đầy đủ như bạn đả hướng dẩn. Vậy bạn giúp mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều

TruongHan

Super V.I.P
Mình quên nói để bạn biết khi mình click vào chử "Non" có 1 ô đầu nó có ghi dòng chử " Intunes Gift Crads and Certificates " và có 1 ô để Chử Code :......Nhưng mình lại không biết điền vào chử gì nên đả để trống,còn lại thì mình điền đầy đủ như bạn đả hướng dẩn. Vậy bạn giúp mình nhé. Cảm ơn bạn nhiều
Bạn đưa mình 1 địa chỉ email nào đó,mình test thử xem :)

thanhtbv

Các bác cho em hỏi chút, e đang dùng bản 4.3.3 nhưng e lưu ishshit vào nhưng khi save thì nó chỉ cho lưu bản 4.3.5 còn 4.3.3 thì không được. khi nào e retore lại thì liệu có bị mắc lỗi không???e dùng máy lock mạng vt. em cảm ơn nhiều.

haiquy

email : haiquydaigia@yahoo.com
Passwor : 123456789
Bạn thử và giúp mình nhé.
Với lại bạn cho mình hỏi xem,giả sử mình tạo được tài khoản Quốc gia Việt Nam thi sau khi tạo được trong quá trình mình cài đặt cho máy có gì khác không so với cách mình chọn cũa Hoa kỳ và có ảnh hưỡng gì đến máy khi cài đặt không. Thank bạn nhiều

Status
Không mở trả lời sau này.