• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Yêu cầu thảo luận thắc mắc về Games

kjller

Bàn phím qwerty của e5 không chơi đc game?

cho mình hỏi tại sao mình dùng điện thoại e5 chơi những game này, khi xài skill phải bấm số nhưng bấm mà nó không nhận, nói chung là chơi game chỉ xài được 5 phím lên xuống trái phải và nút giữa thôi, còn các nút khác không dùng đc, có cách nao khắc phục tình trạng này không?

duylinh27884

Moderator
Bạn dùng máy gì vậy,mình đã thử down về cài trên máy n82 của mình chơi tốt mà,đã thử chơi trên 5phút mà có bị gì đâu :(

anhkhanha3

Tớ dùng 5320xp. To thử đi thử lại mấy lần ko đc. M tớ chơi kái age of empires III thì vẫn đc, vậy mà kái asian này lại ko dc

duylinh27884

Moderator
Tớ dùng 5320xp. To thử đi thử lại mấy lần ko đc. M tớ chơi kái age of empires III thì vẫn đc, vậy mà kái asian này lại ko dc

Thử cài vào bộ nhớ máy và khi chơi thì tắt các ứg dụg đag chạy khác thử xem bạn

anhkhanha3

Lúc đầu tớ kũg nghĩ vậy nên kài vào nhớ máy nhưng kũg ko đc nên tớ nên dđan nhờ mọi người giúp. Hay trò này pi lỗi gì, cao thủ naò pít thì giúp mình với

duylinh27884

Moderator
Lúc đầu tớ kũg nghĩ vậy nên kài vào nhớ máy nhưng kũg ko đc nên tớ nên dđan nhờ mọi người giúp. Hay trò này pi lỗi gì, cao thủ naò pít thì giúp mình với

Ko phải tại game đâu bạn,nếu do game thì cũg bị trên máy mình luôn chứ.nếu máy bạn chơi khoảng 2p game tự thoát thì chịu khó đi khoảng trên 1p thì save game lại,cách này hơi mất thời gian:((hoặc bạn có thể thử fomat máy rồi cài chơi thử lại xem.Chứ nói do game bị lỗi thì ko phải đâu bạn,do game bị thì tất cả các máy điều bị chớ:(

anhkhanha3

Vậy là ko ai gjúp đc mình ak huhu. Gjờ mà fải format lại máy thì ngại wúa. Mình đang chơi game COC giờ fải kài lại nó update lau lám hjx

anhkhanha3

Minh vừa format 4ngon xog kài nó đâu tjên để chơi thử vẫn vậy, dc tý là văng ra. Ai gjúp mình vớj, box này đóng kửa hay sao mà ưắng thế giúp mình với

duylinh27884

Moderator
Minh vừa format 4ngon xog kài nó đâu tjên để chơi thử vẫn vậy, dc tý là văng ra. Ai gjúp mình vớj, box này đóng kửa hay sao mà ưắng thế giúp mình với

Đòi giúp thế nào nữa bạn?các cách thử thì điều đã thử,mà chỉ bị trên máy bạn,nếu ko chơi đc thì chịu tìm trò khác chơi thôi,còn nếu muốn chơi quá thì đổi con máy khác chơi cho máu,n82 chơi đc đó:))

anhkhanha3

Hjx ko ai giúp mình với ak. Mình format rùi mà vẫn ko đc. Giup mình với xem nguyên nhân gi

chithanh1213

cho mình xin game snake 3 gióng trên máy Nokia 6730
cảm ơn
Ỏr các game con rắn tuơng tự mà khó xíu. Truớc dùng máy 6730 chơi game đó thấy hay mà khó. Ai kiếm giúp nha

thang211192

Xin Bản real football 2009 HD Bình luận tiếng việt by thanhhaionline

ai có bản mod âm thanh bình luận tiếng việt cho mình xin nha. thank bạn trước

thang211192

ai còn bản realfootball 2009 bình luận tiếng việt by thanhhaionline cho mỉnh xin đi

ai có file âm thanh bình luận viên up lên cho mình nhé

Janfu

Nhờ pro mod game real football 2009hd.thay đội korea bằng đội việt nam

e là 1fan bóg đá và rất yêu mến đội việt nam.e mún cho việt nam vô địch.nên nhờ mấy pro chuyên mod game giúp...ko thì chỉ e cách mod game đuôi sis...nhờ nhiều diễn đàn mà ko ai jup dc.

wanbeytuananh

e là 1fan bóg đá và rất yêu mến đội việt nam.e mún cho việt nam vô địch.nên nhờ mấy pro chuyên mod game giúp...ko thì chỉ e cách mod game đuôi sis...nhờ nhiều diễn đàn mà ko ai jup dc.

cái này thì khó :)), chắc chỉ có nhà phát triển mới giúp bạn đc thôi

quyhopha

SMOD cho hỏi diễn đàn có game hội cờ võ lâm, ninjaschool 2,3,4 crack không? Nêu có cho mình xin cái link được không? Thanks.

TieuQuanGia

Cho em hỏi game Ancient empires 2 có bản nào mod lại để dùng cho cảm ứng ko, hiện tại em đã bán con N95 yêu dấu và mua em asha 501, vẫn ghiền game này =.=

gai

Well-Known Member
Hi, có bác nào tốt bụng cho mình xin vài cái game dùng cho e72 nha, thanks trước.